• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★ LINK WM6.1 SHIP ROM (WWE) CHO HTC KAISER ★

PhamHien

minh up len ban 6.5 gio muon up qua ban khac thi nen up ve ban rom ship cua may truoc khi up ban khac phai khong?

Nếu máy đã up lên WM6.5 mà muốn up bản khác thì bạn cứ việc tải bản khác về up mà không cần phải chạy lại bản ROM ship này. Bản này cần cho những trường hợp đặc biệt khi muốn quay về như máy xuất xưởng!
CHú ý: lần sau nên gõ đầy đủ dấu!

zeroFILL

minh up len ban 6.5 gio muon up qua ban khac thi nen up ve ban rom ship cua may truoc khi up ban khac phai khong?

Yes, nếu bản ROM 6.5 mà bạn định up tác giả khuyến cáo up ROM ship trước (thường là để tránh lỗi soft reset thành hard reset) thì bạn up thôi :)

yawningallday

Cảm ơn các bác đã tận tình up file và hướng dẫn. Nhưng down ở hotfile khó quá, bác nào làm ơn up lên mediafire dùm thì tốt quá

Chỉnh sửa cuối:

3gphone

xin rom origin theo máy kaiser 8925 hoặc htc tuyn II

:-? chào các bác tình hình em tìm mãi mà không gặp rom góc theo máy chạy win 6.0 chứ không phải 6.1 của kaiser. anh em nào có cho em 1 bản để em up lại cho máy xin cảm ơn.

NhatToai

Super V.I.P
hic cho em hỏi kiếm cái ship rom Kaiser up bằng thẻ nhớ y. hic

Up bằng thẻ nhớ chỉ cần format thẻ FAT32,đổi tên file RUU_signed.nbh thành KAISIMG.nbh là xong.
Tuy nhiên SHIP ROM chứa cà Radio,SPL...cho nên bạn đến bài 1 của topic này tải bản ROM 3.34 đả loại bỏ các thành phần khác,chỉ còn lại OS và Splash Screen mà thôi.Trong topic đấy cũng có hướng dẫn cụ thể cách up ROM qua thẻ nhớ.

gun_and_rose_vn

máy e, ko camera,ko đọc thẻ, ko nhận xem. E HardSPL UNLOCKCID uprom 6.5 mà cũng như cũ. E up rom ship 6.1 giờ cảm ứng ko ăn uống gì nữa:((
Xin được giúp đỡ, Thanks