• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Live Wallpapers Cho Omnia HD 5800,5530,5230,5233

bosscarrot

À, bạn có thể chỉnh khi bấm vào đồng hồ thì nó hiện lên cái phần Đồng hồ để chỉnh báo thức, giờ... Nói chung là để giống như home scene bình thường ấy bạn.

mathanh

Chỉnh sửa cuối:

tommy_trant20

à bác mathanh oi bạn có cfw của x6 ko bạn.lúc trước sài 5800 giờ lên x6 mà ko thấy topic nào về fw của nó hết.

tommy_trant20

à bác mathanh oi bạn có cfw của x6 ko bạn.lúc trước sài 5800 giờ lên x6 mà ko thấy topic nào về cfw của nó hết.bác có dg link nao chi voi

wimax16vnn

GADGET LIVE WALLPAPER THỜI GIAN THỰC.....TUYỆT CÚ MÈO LUN^^

GADGET LIVE WALLPAPER THỜI GIAN THỰC.....TUYỆT CÚ MÈO LUN^^ :p :p

KHUNG CẢNH 1 KHU NGHỈ MÁT THAY ĐỔI THEO THỜI GIAN THỰC SÁNG TRƯA CHÌU TỐI.............:)) :)) :))

[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?6sx3wz4nadxzzfa[/DOWNLOAD]

cena2008

pác có fix dc cái lỗi tăng giảm âm lượng ko pác, nếu dc pác chỉ em vs, thank pác nhìu
vs lại em copy file swf dzô rùi, chuyển wa báic rùi vào lại sámung vẫn ko dc :( (vd như fix cột sóng và pin)
pác giúp em vs, sry em là newbie mới học vọc máy :D

Chỉnh sửa cuối:

sw33tb0ytn

có ae nào thạo về XML và actionscript ko ạ?em đang code 1 đoạn mã về thời tiết hay và đẹp lắm,đã lấy được data trực tuyến nhưng còn 1 số chỗ chưa ổn định,ae nào có thể giúp mình thì pm inbox nhé :)

AquaSta

Moderator
có ae nào thạo về XML và actionscript ko ạ?em đang code 1 đoạn mã về thời tiết hay và đẹp lắm,đã lấy được data trực tuyến nhưng còn 1 số chỗ chưa ổn định,ae nào có thể giúp mình thì pm inbox nhé :)
Quên hết rồi, đang xem lại ActionScript đây, còn XML học được vài bổi, không phải thi nên em ngu luôn :p
Có lấy tài liệu không? Hay xem qua cái 24 giờ học Flash ấy, trong đó có cả phần dạy AS kết hợp với XML thì phải