• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LIVECLOCK v0.4 - Đồng Hồ LIVE Trên Clock Icon!!!

11511

@XeLu89: Vậy máy bạn IP4 à, mua ở đâu thế? Nếu có sẵn thì máy bạn đã qua sử dụng?

taiphong

em search trong cydia có, down về cài, cài xong đã rétart mà chả có hiện tượng gì (FW4.1)

lecuongpht

làm theo y chang hd của hailua mà toàn bị vào safemode, thử mọi cách vẫn vậy.Kô chép mấy file vào stringboad và supstrate thì kô thấy clock live( chỉ chọn theme) , mà chép vào thì safemode.Hay tại máy mình là 4.0 nên kô dùng đc, ai giúp mình với

Zenki

Super V.I.P
em search trong cydia có, down về cài, cài xong đã rétart mà chả có hiện tượng gì (FW4.1)

làm theo y chang hd của hailua mà toàn bị vào safemode, thử mọi cách vẫn vậy.Kô chép mấy file vào stringboad và supstrate thì kô thấy clock live( chỉ chọn theme) , mà chép vào thì safemode.Hay tại máy mình là 4.0 nên kô dùng đc, ai giúp mình với

Ứng dụng này được giới thiệu lâu rồi, bây giờ chắc chưa hỗ trợ cho iOS 4.x

phiphisweet

các AE cho mình hỏi .
mình mới sài 3GS mua lại nên không rành . góc trái màn hình của mình cứ hiện lên chữ van... , mình không biết cách nào chỉnh lại được. Cài LiveLock của chẳng thấy hiện lên .. AE nào biết chỉ dủm . cám ơn nhiều . mình gửi kèm hình chụp màn hình của mình nha :

taiphong

bạn search phần mềm Makei... gì đó hình như là Makeitmine thì phải (MIM) đại khái cứ vào cydia search Makei là ra, cài xong vào cái MIM gõ chữ gì cũng được (đổi chữ theo ý bạn) rồi ấn carier là xong. Còn cao cấp hơn bạn có thể thay logo màu, hehe
p/s: tham khảo ở link này và link này nữa

gockhuatcuocdoi

em thay a viet nhieu bai rat hay va co ich. cam on anh rat nhieu. a co the cho e sdt hoac goi cho em de e hoi them anh 1 vai chi tiet dc k ah, cam on anh nhieu sdt cua em day 0914770059