• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LockInfo 3.1.3.7 - Quản lý các thông tin trên màn hình khóa

gaugau

Cập nhật bản 2.3.4.14 ở bài số 1

Mình cài bản này cho IP4 chạy iOS 4.0.1 thì trong Setting không hiện thêm mục Lockinfo nên không sữ dụng được, Reboot máy lại thì máy mất unlock phải Reinstall unlock lại mới có sóng. Có ai bị vậy không?

Chỉnh sửa cuối:

vip_boy963

Cái này có 1 chỗ là không bỏ được cái đồng hồ đi. Thành ra là trên màn hình có 2 cái đồng hồ nên lại phải cài thêm 1 app để bỏ đồng hồ của máy đi

tritaitinh

các bạn giúp mình làm sao để sài cái plug in 2DO và cái TODO với. mình cài xong không biểt sử dụng 2 cái plug in đó như thế nào nữa! :(( làm sao đề ghi nhưng gì mình muốn làm trong ngày và để nó hiện thị trên màng hình lockinfo??? mong các bạn giúp đỡ!!!!

blackwhite169

Em vừa mới Reset AllSetting iPhone, bây giờ vào trong Setting thì ko thấy mục LockInfo đâu cả?
Em đã Remove và cài lại nhưng vẫn ko thấy nó xuất hiện trong Setting!
Các bác có thể chỉ giúp em đc ko ạ?

AquaSta

Moderator
Em vừa mới Reset AllSetting iPhone, bây giờ vào trong Setting thì ko thấy mục LockInfo đâu cả?
Em đã Remove và cài lại nhưng vẫn ko thấy nó xuất hiện trong Setting!
Các bác có thể chỉ giúp em đc ko ạ?

Do chương trình phụ thuộc các thành phần là: mobilesubstrate, preferenceloader, libactivator (>= 1.2) mà khi reset các thành phần này cũng bị xóa bỏ rồi. Bạn có thể lên Cydia cài đặt các thành phần này rùi hãy cài lại

blackwhite169

Cảm ơn Mod nhiều! Để em thử xem thế nào?
PM:
Em đã cài lại thành công rồi ah!

Chỉnh sửa cuối:

rgx120

app hay;;) , nên trao tặng huy chương vì những đóng góp của bạn, tiếc là cái này ko đưa được Ipod ra ngoài~X(

Chỉnh sửa cuối:

taito100

aqua cho mình hỏi ! có cách nào bỏ cái đồng hồ của máy đi để mỗi cái đồng hồ của lockinfo thôi ko

AquaSta

Moderator
aqua cho mình hỏi ! có cách nào bỏ cái đồng hồ của máy đi để mỗi cái đồng hồ của lockinfo thôi ko

Bạn vào Cydia tìm kiếm chương trình tên MIM để thực hiện việc này

pdakiwi

Cái này tiện nhưng bị lộ hết thông tin. Chức năng lock bằng password không còn tác dụng nữa

AquaSta

Moderator
Cập nhật lại bản 3.0.5.5 (cập nhật cũ bị mất do lỗi database)