• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[LOCKSCREEN] iScan lockscreen (mở khoá iphone bằng vân tay)

same

[LOCKSCREEN] iScan lockscreen by maxxdout (mở khoá iphone bằng vân tay)

Bao gồm scan dấu vân tay để mở khoá và trả lời khi cuộc gọi đến... Nó là 1 loại lock scan giả lập... Bạn chỉ cần đặt lên nú trắng để scan. Chép vào var/stash/theme.xxxx -> winterboard chọn, sau đó respring và thưởng thức...

Đây là video clip cho các bạn tham khảo : http://www.youtube.com/watch?v=TyrwXXg5J4E

Chỉnh sửa cuối:

m0nk3y86

Ko bít bh IP mới tích hợp cái mở máy bằng vân tay vào nhỉ, mấy cái app này chỉ để nghịch thui, chẳng có tdụng j, haiz!

dtt3003

e thấy clip cũng hay đấy nhưng bất tiện wa nếu ai xài iphone. mỗi lần nghe phải dùng đúng ngón đó mệt thật

same

e thấy clip cũng hay đấy nhưng bất tiện wa nếu ai xài iphone. mỗi lần nghe phải dùng đúng ngón đó mệt thật

Bạn có thể bỏ 2 file bottombarknobgreen.png và bottombarknobgreen2x.png đi thì không còn phải nhấn nữa... trong video thì nhấn bằng ngón cái chứ thật sự không nhất thiết đâu... dùng ngón nào cũng được mà.

suzu_sugus

Ko bít bh IP mới tích hợp cái mở máy bằng vân tay vào nhỉ, mấy cái app này chỉ để nghịch thui, chẳng có tdụng j, haiz!

thế thì chắc phải đời iP7, iP8 mới có thêm cái chỗ để finger print :)) mà lúc đó chắc iP phải 5inch mất :)) Macbook bh còn chưa có mà bạn

m0nk3y86

thế thì chắc phải đời iP7, iP8 mới có thêm cái chỗ để finger print :)) mà lúc đó chắc iP phải 5inch mất :)) Macbook bh còn chưa có mà bạn

Chưa chắc Macbook ko có thì IP cũng ko có, nó là 2 loại ko lwan :))

qdtmobile

Anh nào có thể giúp em làm mờ cái khung màu đen xung quanh được không. anh em làm cho nó trong suốt giúp em.khi nhìn vào thì chỉ thấy chổ để Scan vân tay thôi được không anh em nào giúp em với.thanks

B

Beelzebub

Guest
Bạn cho vào Photoshop rồi chỉnh opacity xuống thấp là được

HTC_VUTHANH

Moderator
chưa biết coppy vào itune để cho thẳng vào iphone có ai hepl em với
bạn hỏi câu này làm mình đọc xong ngất luôn,bất tỉnh 1,2s
cái này bạn phải cài winterboard hoăc pandahome thì mới chạy đc chứ=))