• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo mẫu. Anh em Miền Trung Tây Nguyên vào vote và đăng ký

XuanTruong

Super V.I.P
Theo tinh thần hôm Off anh em thống nhất là 200k, ưu tiên anh em khu vực Tây Nguyên nên sẽ bao gồm luôn tiền Ship ... chỉ mong anh em trên ấy sớm có dịp xuống núi hội tụ với anh em trung du thôi...!

Thanks!=D> Để mai hoặc mốt Mình chuyển nhé!:) Hẹn với chú Việt rồi, Mình cũng rất muốn xuống đó nhưng chưa có điều kiện! Dù ở Gia Lai nhưng Mình vẫn luôn theo bước của các Bạn dưới đó! Thân chào các Anh Em Miền Trung!=D>​

Vietvnn

Super V.I.P
Danh sách thiếu 2 nhân vật tặng áo demo nữa Minh ơi, bổ sung không mấy bác ấy "buồn" :D

hunter

Các đồng chí ở xa có thể cho Minh xin địa chỉ để Ship áo nhé ...

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Áo của mình bạn có thể ship theo địa chỉ sau :
Nguyễn Văn Thoại
Só 59 Nguyễn Tất Thành , TDP4 - TT Đak Mil - Tĩnh Đak Nông
ĐT : 0914142141

LRA

Bác cũng nên nói rõ là chuyển vào TK nào chứ, đề phòng trường hợp ngân hàng không thông báo.
Bác đợi mấy hôm nữa xem sao. Dạo này 1 là ai cũng bận (tất niên nhậu nhẹt>:)), 2 là máy ATM luôn có vấn đề. Lần trước em cũng đâu chuyển khoản cho anh Minh được. Các máy ATM đều không hoạt động, thế là phải gọi điện gặp trực tiếp.

hunter

Titan007 nói:
TITAN007

Đã chuyển 200k vào tài khoảng AgriBank của Hồ Mình .
"Đã có địa chỉ"

XuanTruong

Chiều nay đã chuyển số tiền 200K vào TK của Bạn Hồ Minh!:)
Đã nhận được chuyển khoản của bác. Bác cho địa chỉ để gửi lên.
( Áo mới lấy về đang giặt hi vọng ngày mai khô ...?)

Chỉnh sửa cuối: