• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo_Biểu ngữ_Chữ kí trên Ngôi nhà PDAViet !!!

saodoingoi142

Moderator
Logo_Biểu ngữ_Chữ kí trên Ngôi nhà PDAViet !!!

Nhân dịp hôm nay là ngày Sinh nhật của "đại trường cự " bác Manager PhamQuang mình xin lập Topic này để các anh chị em trên Diễn đàn cùng chia sẻ và up lên những hình ảnh,những Logo_Biểu ngữ_Chữ kí tâm đắc nhất dành cho Ngôi nhà PDAViet này!!!;;)\-/

@Bài viết mang tính chất xây dựng vì thế rất mong toàn thể các anh chị em trên Diễn đàn tránh Spam_Không có giá trị nhé!!!@

saodoingoi142

Moderator
Để mở đầu Topic xin gửi tới các anh chị em trên Diễn đàn hình ảnh chữ kí giản dị_mộc mạc của mình nè!;;):

JongZiZi

Lập fòng này để spam à. Ai vô đây post là thấy chữ ký rồi.

Nè nè chữ ký pé Jin Jin ở dưới dưới nè nè. :D

Chữ ký và hình ảnh đều mang ý nghĩa của sự sẽ chia.=D>

DreamLand

Avatar & Signature thì phải tùy tâm trạng, nhìu lúc mún ghi dài dài thì vượt quá ký tự, ngắn quá thì hụt hẫng , ko thể hiện hết dc ý :))

NokuaN70

Well-Known Member
Cái CK chứ cái gì. No SPAM TODAY, TOMORROW and EVER. Khà khà khà...
Hôm nào xuống BH phone anh đi uống Cafe coi Jong.

JongZiZi

Cái CK chứ cái gì. No SPAM TODAY, TOMORROW and EVER. Khà khà khà...
Hôm nào xuống BH phone anh đi uống Cafe coi Jong.

Anh đổi số tùm lum ai bít số mấy mà fone. Với lại pé Jin hổng thích ún cafe. :D

JongZiZi

=D>=D>=D>=D> anh zong là thám tử tư hay sao mà chiện j anh cũng bít hết dậy trời :)):)):)):)):)):))

Đại ca Box 8 mà chiện nhỏ dzị hổng bít sao đc. Khà khà . :))

Em có cần anh tìm hiểm thêm dzề em hông cưng. :D

saodoingoi142

Moderator
Anh chị em Spam trong Topic này nhiều quá ta!!!;;)_Nên giảm lại đi để nhường chỗ cho 1 số anh em khác vào tham gia up "Logo_Biểu ngữ_Chữ kí trên Ngôi nhà PDAViet !!!" chứ!!!:-?;;)