• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Logo_Biểu ngữ_Chữ kí trên Ngôi nhà PDAViet !!!

anhcoj

Lại có cả Topic thế này nhỉ!!!hihi...Post bài là có chữ ký nè.Nên đặt chủ đề là “Bình chọn chữ ký&Avata đẹp nhất PDAViet.Mời anh em nhào zô!!!“có lẽ sẽ xôm hơn=>ý riêng thôi nhé.

saodoingoi142

Moderator
Nếu đã bình chọn thì fải có giải thưởng. Cái này ai chi ta. :D

Còn phải hỏi nữa à!!!:))_Topic nằm trong khu vực do 2 Mod JongZiZi và DL quản lý,thế thì 2 Mod này phải lo và chi đến trao giải luôn!!! \-/:))

anhcoj

Nếu đã bình chọn thì fải có giải thưởng. Cái này ai chi ta. :D

Dễ thôi,nhờ nhà tài trợ BQT xem sao?nếu đc thì xôm ra trò đó.giải nhất là 1 vé sang Nam Phi chăng???:D

pethuylovely

gương kia ngự ở trong nhà ;;);;);;);;);;)
logo _biểu ngữ ai đẹp nhường như ta
gương mới trả lời rằng
logo_biểu ngữ pethuylove đẹp nhất
không ai sánh bằng

=))=))=))=))=))[/B]

saodoingoi142

Moderator
gương kia ngự ở trong nhà ;;);;);;);;);;)
logo _biểu ngữ ai đẹp nhường như ta
gương mới trả lời rằng
logo_biểu ngữ pethuylove đẹp nhất
không ai sánh bằng

=))=))=))=))=))[/B]

Hic!Từ Logo_Biểu ngữ mà xuất thành thơ thế này thì quá là " hảo hảo" !!!\-/Còn gì nữa không em tuôn ra hết đi để các anh em khác cùng ngự lãm_châm cứu nhưng không được lạc chủ đề đâu nha!!!;;)

Cleonardo

Đọc thấy mà rùng mình àh....

Chữ ký mình là tên của mình , quan điểm thật đơn giản, giải nghĩa tên mình cũng thật ý nghĩa! lúc kạt ân đờ