• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi "application couldn't be started" có cách nào khắc phục không?

Status
Không mở trả lời sau này.

giga_speed85

:((Mình đã upFW mới nhất của G900 nhưng up xong vào phần duyệt Web nó báo lỗi"application couldn't be started" vào quickword, Quicksheet, Quickpiont, Quickmanager cũng báo lỗi như vậy, khắc phục như thế nào? liệu bản này đang lỗi? bác nào biết bản trước của bản R6K842 là bản gi thì chỉ dùm em với.

Nguyen_Minh

:((Mình đã upFW mới nhất của G900 nhưng up xong vào phần duyệt Web nó báo lỗi"application couldn't be started" vào quickword, Quicksheet, Quickpiont, Quickmanager cũng báo lỗi như vậy, khắc phục như thế nào? liệu bản này đang lỗi? bác nào biết bản trước của bản R6K842 là bản gi thì chỉ dùm em với.

E đã trả lời tại đây rồi anh nhé. Anh đừng lập topic riêng lẻ ntn nữa nhé. MOD sẽ del đấy

Status
Không mở trả lời sau này.