• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi bàn phím sau khi up rom Win 6 TNT

nick12345678

Mình dùng T-mobile MDA, up Rom Win 6.0 TNT của trang xda-developers.com.
Nói chung rom xài được, có điều khi trượt bàn phím lên thì không thể sử dụng được 2 phím điều khiển trên cùng. Ai khắc phục được không, chỉ mình với.

chung_cb2002

bạn nên down về bảng rom octaivoi mới rồi up bảng đó ít bị lỗi còn nếu mà còn bị là do máy của bạn rồi đó,mình đang xài rom của octaivoi thấy kg có bị gì hết fím bấm bình thường ....bảng tnt xài kg ngon đâu bạn ui

nick12345678

Đã chuyển sang xài Touch Diamond 2.0 ,rom khá tốt, TouchFlo khá hay, ổn định, soft Omap Clock xài rất hữu dụng tùy từng trường hợp. ^^
Đang up bản Radio 2.69.11, vì người khác bảo xài IPL/SPL 3.08 là phải xài Radio đó, hix.

musungus77

Mình dùng T-mobile MDA, up Rom Win 6.0 TNT của trang xda-developers.com.
Nói chung rom xài được, có điều khi trượt bàn phím lên thì không thể sử dụng được 2 phím điều khiển trên cùng. Ai khắc phục được không, chỉ mình với.

bác vào trang xda-developers.com mà lấy bàn phím cứng về dùng, em nghĩ cách tốt nhất đấy, nếu dùng được thank em phat cho khí thế!