• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

LỜI CHÚC ĐẦU XUÂN

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P

TuanQuang

CHÚC TẾT THẬT HAY, NHẬN NGAY LÌ XÌ!

Nhân dịp chào đón xuân Mậu Tí 2008, Tuấn Quang xin chúc toàn thể anh em luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, chúc anh em luôn ngày càng có nhiều nhiệt huyết cống hiến cho Pdaviet!!
Nhân dịp đầu xuân này Tuấn Quang xin mở Topic này để cho mọi người dành tặng cho nhau những lời chúc tốt đẹp nhất, và thông qua topic này Tuấn Quang xin gửi tặng tất cả các bạn một món quà nho nhỏ để biểu thị tình cảm của mình dành cho các bạn. !
;;);;)
[HIDE="Đừng quên mở Mail sau khi post lời chúc nhé;;);;)"]
Đừng quên kiểm tra tài khoản sau khi post lời chúc nhé;;);;)[/HIDE]

Kojiro

Super V.I.P
Có bị dụ không đây TuanQuang :))

Mình chúc rồi nhé! Vào nơi "cần đọc" là thấy! :))

Happy new year everymem and man!!!

18S67705

hahaha, một kiểu câu "THANKS" của bác Quang đây mà... :)).
Nhân đây chúc Tết anh em luôn:

Chúc toàn thể anh em & gia đình trong diễn dàn một năm mới an khang, thịnh vượng và luôn tràn đây tiếng cười..

:)):)):))​

CutKit

From: Ck.

あけましておめでとございます !!!
Happy New Year !!!
Chúc Mừng Năm Mới !!!

To: PDAVIET ^_^

Ck.

TuanQuang

hahaha, một kiểu câu "THANKS" của bác Quang đây mà... :)).
Nhân đây chúc Tết anh em luôn:

Chúc toàn thể anh em & gia đình trong diễn dàn một năm mới an khang, thịnh vượng và luôn tràn đây tiếng cười..

:)):)):))​

Hic Lòng tốt mà lại bị nghi ngờ;;);;);;). Câu Thanks tế nhị muh.hihi

nguyenphucondao

Không biết tối Giao thừa ngày mai mình có thời gian lên PDAViet được không, nên bây giờ xin gửi trứoc lời chúc vậy.

Chúc tất cả BQT cùng toàn thể anh em hưởng 1 mùa xuân vui vẻ và đầm ấm, chúc tất cả gia đình các bạn năm mới AN KHANG THỊNH VƯỢNG.

izepck

=D>=D> chúc toàn thể anh em PDAVIET một năm mới .
Mã:
 1 năm mới hạnh phúc
12 tháng sung túc
48 tuần phấn khởi
365 ngày vui tươi
8760 giờ đầy hy vọng
525600 phút may mắn
31536000 giây thành công
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
Mã:
Xuân đến rạo rực lao xao
Năm mới sức khoẻ dồi dào
Tấn tài, tấn lộc tràn vào
Học hành đỗ đạt ngày càng cao
Tình yêu đôi lứa như vì sao!
=D>=D>=D>=D>
HAPPY NEW YEAR , HAPPY NEW YEAR , HAPPY NEW YEAR , HAPPY NEW YEAR

horkbajir

Chúc tất cả anh em và các bác, các chú PDAVIET một năm con Chuột nhiều tài lộc và sức khoẻ

hung66000

Năm mới . Chúc tất cả mọi người và gia đình an khang thịnh vượng phát tài phát lộc,lúc nào cũng ngập tràn những niềm vui và hạnh phúc

PhuongAnh

Happy New Year.Chúc mọi người năm mới vui vẻ và tràn ngập niềm vui

TuanQuang

rất nhiều đã đc chuyển đến các bạn. Đừng quên xem bài đầu tiên của Topic này nhé

hlp

Chúc toàn thể a e PDAviet năm mới an khang thịnh vượng..vạn sự như ý...cầu cho các chú pda của các bác đều hỏng...hé hé..nhưng sau đó lại nhặt đc 1 chú khác pro hơn...xịn hơn...hé hé....pdaviet muôn năm

XuanTruong

Super V.I.P
Nhân dịp xuân mới 2008 Mình xin chúc toàn thể Anh Em PDAVIET mạnh khỏe, hạnh phúc và thành đạt trong cuộc sống! Chúc cho PV ngày càng phát triển không ngừng!=D>=D>=D>​

XuanLam

Bác TuanQuang có kiểu thank lạ lùng thank rồi chả xóa được.

Status
Không mở trả lời sau này.