• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi IP3GS bị "táo" màn hình !

kanvicofbon

Ip 3GS của e mới lấy, restore lại máy để cài lại từ đầu thì restore xong e nó cứ hiện trái táo và hình loading ở giữa màn hình... tắt = nút nguồn cũg ko được, cứ hiện như vậy cho đến khi hết pin thì thôi :| cho e xin ít kinh nghiệm giải quyết vấn đề này... Thanks all !

Zenki

Super V.I.P
Ip 3GS của e mới lấy, restore lại máy để cài lại từ đầu thì restore xong e nó cứ hiện trái táo và hình loading ở giữa màn hình... tắt = nút nguồn cũg ko được, cứ hiện như vậy cho đến khi hết pin thì thôi :| cho e xin ít kinh nghiệm giải quyết vấn đề này... Thanks all !

Lỗi iPhone bị ăn táo, bạn đưa máy về DFU rồi Restore lại thôi!

s8kb0y

em cũng bị giống như vây có bac nào hướng dẫn chi tiết hơn cho em vơi em ko hiểu mấy em cám ơn nhiều

bin_perfectboy

dùng redsnow 0.9.6b6 (hay iREB cũng được) đưa iphone về chế độ DFU đặc biệt, sau đó shift + restore firmware lại thì sẽ hết. Tuy nhiên cực kì lưu ý, nếu máy lock thì nên tham khảo trước là restore firmware nào mới unlock được nha, không cẩn thận thì tham gia hội đắp chăn đó!