• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi iphone interface trong khi cài ứng dụng bằng ibrickr ???

suyoupeng

Em muốn cài các ứng dụng cho iphone bằng chương trình ibrickr nhưng khi nhấp vô chương trình muốn download thì ibrickr lại hiện ra 1 bảng báo lỗi của iphoneinterface.exe , ai biết cách khắc phục thì giúp dùm em nha, nhà em kô có wifi !:(:)(:)((

vtp9x

Nhấn tổ hợp phím "Ctrl+Alt+Delete" sao đó chọn thẻ processe tìm và tắt iphoneinterface.exe:-?? Sao không cài qua PC suite;;)

suyoupeng

mình muốn tải ứng dụng summerboard cho iphone ý mà nên phải tải trực tiếp từ mạng về ! Mà bạn ui, mình dùng cách của bạn nhưng mà cũng kô được, nó hiện ra chữ downloading rùi đứng yên à ! Có cách nèo khác giúp mình hông ???

NguyenHuuTrong

mình muốn tải ứng dụng summerboard cho iphone ý mà nên phải tải trực tiếp từ mạng về ! Mà bạn ui, mình dùng cách của bạn nhưng mà cũng kô được, nó hiện ra chữ downloading rùi đứng yên à ! Có cách nèo khác giúp mình hông ???

Bạn ui dùng iPhone PC Suite đi ! bởi vì iPhone PC Suite là ông cố nội của iBrickr đó ...=))=)):)):D;;)