• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi kết nối wi-fi [Help]

kulee

Máy m`inh đã kêt' nối dc. vs Wifi roi nhung khi mở youtube lên thì nó báo can't connect ko thể kêt' nối dc. và vs nhung soft cần mạng đêu ko thể nao chạy dc. ko bjet co bj. thiếu file j ko...hum trc mình lỡ tay xóa mấy file ...ko bjk có phải do đó ko ...từ luc đấy là bị như thê' ....con mọi khi van kêt' nối bt :( các bạn nào bjk cách khách phục chỉ mình với minh cám ơn rất nhiều!!!

p/s : mình đà thử cài lại ROM nhưng cũng ko dc.!!!

kevin_duyhuynh

Hix,mình cũng bị y như bạn nè,huuhuhuh,của mình thì update thời tiết vẫn được mà vào mạng thì ko đuọc.Anh Sonblack và anh Phạm Quang ơi,cứu tụi em với,huuuhhh

kensoon

UP ROM SHIP lại đi mấy bác (up bằng file exe luôn đi sẽ đầy đủ hơn khi up ROM SHIP bằng GP). UP lại ROM SHIP rùi thì up rom cook vô lại nếu cần.