• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi khi Reboot trên iPhone 2G

ledung1008

mới được bà chị cho con ip 2g,
mình muốn nó trở vể định dạng ban đầu nên dùng cái restart o trong phần setting của máy,(dòng thứ 2)
bi h ip cứ treo máy,hien chữ maclink load 1 chút rồi lại thế:(
bro nào biết chỉ giùm,:D:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 30 minutes:

có ai biết kô vậy :(:)(:)((

Chỉnh sửa cuối:

mlxx_1977

Bạn muốn trở lại trạng thái ban đầu thì phải Restore máy chứ Reset All là gì, Reset All 80% là treo máy
Giờ bạn Restore lại máy là ổn thôi. Seach bài nói về Restore rùi làm theo nhé
chúc thành công

TruongHan

Super V.I.P
Tải FW 3.1.3 cho IP 2G tại ĐÂY
Tắt nguồn IP,nhấn và giữ phím Home rồi gắn cáp vào máy tính cho tới khi màn hình IP hiển thị cáp + đĩa.Tiếp tục nhấn giữ phím Shift,click restore và trỏ tới FW 3.1.3

mlxx_1977

Tắt nguồn IP,nhấn và giữ phím Home rồi gắn cáp vào máy tính cho tới khi màn hình IP hiển thị cáp + đĩa.Tiếp tục nhấn giữ phím Shift,click restore và trỏ tới FW 3.1.3

''mới được bà chị cho con ip 2g'' bạn hướng dẫn thế mình tin chắc bạn chủ thớt ''tẩu hỏa nhập ma'' rồi lại hỏi liên tục cho mà xem;;)
@ledung1008:cứ đọc nhiều cho kỹ rồi làm từ từ bạn ạ, cũng ko khó đâu nhưng mới mẻ bao giờ cũng lạ lẫm:))

ledung1008

:D:D mình làm được rùi...hehe..thask mod đã viết rất dễ hiểu và súc tích
wen sài nokia rùi mà :p

ledung1008

mod ơi,hôm wa restore xong theo các bước xong ngủ quên mẩt,bi h lên bản 3.1.3 rồi nhưng bi lock rồi.mình tìm hiểu trên diễn đàn mình dùng redsn0w-win_0.9.4 nhung ko được,nó báo là kô có drive là sao(o bước cuối cùng ấy),mình cũng đọc wa các lỗi khi rétore tổng hợp nhưng cũng kô sử lí được