• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lỗi "không support" khi cài iWorld

timur

Tình hình em thấy sóng IP của em yếu quá. Tham khảo trên các diễn đàn thì thấy mọi người hướng dẫn là cài iWorld rồi chọn nơi mình ở để cải thiện sóng. Em cài iWorld ra rồi nhưng nó thông báo như thế này :

"SIZE MISMATCH
Your AppSupport framework is not supported. iWorld will now exit"​

Em phải làm thế nào bây giờ ah? Em có vào Installer để tìm xem có cái gì là AppSupport không nhưng không thấy ! :-??

Taki7610

Unlock_GSM
Tình hình em thấy sóng IP của em yếu quá. Tham khảo trên các diễn đàn thì thấy mọi người hướng dẫn là cài iWorld rồi chọn nơi mình ở để cải thiện sóng. Em cài iWorld ra rồi nhưng nó thông báo như thế này :

"SIZE MISMATCH
Your AppSupport framework is not supported. iWorld will now exit"​

Em phải làm thế nào bây giờ ah? Em có vào Installer để tìm xem có cái gì là AppSupport không nhưng không thấy ! :-??

iWorld chỉ sử dụng fix lỗi call thoát ra ngoài dành cho FW 1.1.2 - Sóng yếu bạn có thể nâng cấp FW 1.1.4 - cài App cho nó là ok bạn.

timur

Em đang dùng 1.1.4 rồi đây bác. Nhưng chạy iWorld nó báo vậy :( Em phải cài thêm App gì hả bác?

timur

Em vừa search trên google cũng thấy nhiều, cũng thầy nhiều người cài cái AppSupport này vào thì có fix được một số lỗi nhưng cũng tạo ra một số lỗi cho các ứng dụng khác....chắc em chẳng dám cài mất :p

Mà em dùng 1.1.4 + iWorld liệu có cải thiện được chất lượng sóng không bác Taki7610 ?
------------------------------------------------------------------------------------------------
Em cài AppSuport 1.1.4 rồi mà nó vẫn báo thế bác ah :(

Chỉnh sửa cuối: