• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games Jukebox 2.42 - Full (Phần mềm nghe nhạc nổi tiếng)

tranthaicantho

Full mình chết liền
Đamg xài bản cũ,bị out do số lần out in,gỡ bỏ xong cài bản này vô tưởng ngon lắm.Vô k play đc là văng ra.Ăn đc thì ốc bươu vàng ăn hết rồi.Hic chán chết

panrai

Super V.I.P
Full mình chết liền
Đamg xài bản cũ,bị out do số lần out in,gỡ bỏ xong cài bản này vô tưởng ngon lắm.Vô k play đc là văng ra.Ăn đc thì ốc bươu vàng ăn hết rồi.Hic chán chết

công nhận ông hay thật,tôi sài tớ h có bị gì đâu sư huynh,xó hết đi rùi lại nhớ cài theo trình tự từ trên xuống nhé

mars_huce

Em dùng cái này nghe nhạc 1 số bài bị giật giật, nhất là nhạc download trên mạng. Không biết bác nào có cao kiến xử lý ko?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em dùng cái này nghe nhạc 1 số bài bị giật giật, nhất là nhạc download trên mạng. Không biết bác nào có cao kiến xử lý ko?

Mấy bài nhạc trên mạng thường là nén nhỏ nên có chất lượng khá kém nên bị giật cũng là chuyện bình thường thôi.

p520555

Cảm ơn hai bạn: letrungbuuphucdhct; panrai nhiều nha.
Chắc số tôi nó hên hay sao đó. Tôi tải bản dùng thử của LCG về rồi cài vào máy. Nó chạy rất good mà chỉ dùng thử được 1h30'. Tôi thử cài file Crack đính kèm đè tiếp lên bản Trial, thế là thành Jukebox v2.42 "XỊN" luôn. Bây giờ nó chạy tung tăng tung ta rùi=)). Một lần nữa CẢM ƠN hai bạn nhiều......

chưa chắc,tôi dùng một thời jian rồi die roài