• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.00 S60 SymbianOS

Status
Không mở trả lời sau này.

Tuongvehuu

Cái này đi vòng vèo quá! Hi vọng ver mới sẽ một phát ăn ngay như các phiên bản 3.x đang dùng!

thanhtungsx

Cái này đi vòng vèo quá! Hi vọng ver mới sẽ một phát ăn ngay như các phiên bản 3.x đang dùng!

Ver mới cũng đi vòng thôi bạn à . nếu bạn ko muốn đi vòng thì mua bản quyền mà sử dụng bạn nhé . :D

Vẫn không đc......!!!! đành phải chờ bản full thoy.........!!!!!thanks a e nhìu nha...........!!!!

thanhtungsx

Vẫn không đc......!!!! đành phải chờ bản full thoy.........!!!!!thanks a e nhìu nha...........!!!!

Bạn ko được chổ nào ? Bạn đang xài máy gì mà cài vào ko được ? 2 Ver 4.00 và 4.01 mình cài thành công cho cả 3 điện thoại N70ME đó bạn à .

N73 đã không cánh mà bay.....bi giờ e đang sử dụng 7610......để e trình bài lại những lỗi mà e đã gặp a e chỉ bảo dùm em nhé...!!!
Em đã cài như hướng dẫn ở trên.....đã có python....!!!đã cài đi cài lại nhìu lần,cả trên máy lẫn trên thẻ....!!!nhưng nhấp vào patch thì bị đá ra.....vào SM thì đòi CODE.....nhập code của bác MinhThang cho thì nó lại đòi kết nối Internet.....nhưng lại kết nối không thành công........cứ vậy mà lập đi lập lại hoài......không vào đc.......mong a e giúp đỡ giùm nhe..........thanks all.....!!!!!!

thanhtungsx

N73 đã không cánh mà bay.....bi giờ e đang sử dụng 7610......để e trình bài lại những lỗi mà e đã gặp a e chỉ bảo dùm em nhé...!!!
Em đã cài như hướng dẫn ở trên.....đã có python....!!!đã cài đi cài lại nhìu lần,cả trên máy lẫn trên thẻ....!!!nhưng nhấp vào patch thì bị đá ra.....vào SM thì đòi CODE.....nhập code của bác MinhThang cho thì nó lại đòi kết nối Internet.....nhưng lại kết nối không thành công........cứ vậy mà lập đi lập lại hoài......không vào đc.......mong a e giúp đỡ giùm nhe..........thanks all.....!!!!!!

Nếu như vậy thì bạn cài ko đúng python rồi .

Vây python nào moi dúng cho 7610..Pan vui lòng post lên cho mình nhé...Thank pan nhìu nha..!!
Posted via Mobile Device

baokhoa900

Bạn nhập imei của mình vào PPC rồi nhấn vào Calc sẽ có số đẹp bạn nhé . Sorry vì lúc này mình hơi bị bận nên trả lời bạn hơi muộn .;;). Thân !

Bài hướng dẫn sử dụng trước khi dùng mình đã post trong topic này ở trang #2 đó nha bạn . Khi ứng dụng bắt bạn kết nối thì cho nó kết nối 1 cái rồi khi ứng dụng bắt bạn chọn mạng kết nối thì chọn No cho nó dừng lại , bước cuối cùng là cài cái Phate00 vào rồi muốn xem phim thì cứ mở CT phate00 này ra thì tha hồ mà xem phim xxx( Avi , 3GP , Mp4 ) bạn nhé . :D

trang #2 ở đâu thế? Phate00 là zì pác có thể post Link lên được ko?(link #2 và Phate00). Thanks

thaimeo9x_hy

ông bạn ah giúp tui vơi con n72 cua tui cài rùi ma khi ấn code hok dc tui muốn cài lại ma khi download phần mêm cua ông cho lên về cài thì hok đc giup tui với

bực thiệt đó làm ơn giúp tui đi

Pác MinhThang júp dùm e nhung lôi e da gâp nhé..!!O trên e da ghj ròy dây pác..Thanks pác truoc nha..!!
Posted via Mobile Device

thanhtungsx

trang #2 ở đâu thế? Phate00 là zì pác có thể post Link lên được ko?(link #2 và Phate00). Thanks

Bạn tải cái File *txt " Đọc kĩ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng " sẽ thấy nơi để down cái Phate00 . :D

ông bạn ah giúp tui vơi con n72 cua tui cài rùi ma khi ấn code hok dc tui muốn cài lại ma khi download phần mêm cua ông cho lên về cài thì hok đc giup tui với

Bạn phải cho ứng dụng SmartMovie check internet 1 lần rồi vào lại SMovie để ấn số vào bạn nhé . :D

Status
Không mở trả lời sau này.