• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.01 S60 SymbianOS (Full)

MinhThang

Manager
Tập trung bám sát chủ đề đi anh em, ai cần Sim số đẹp thì đưa số "máy" lên anh em sẽ giúp, tránh bàn luận nhiều lão KJR mà nghe là toi cả đám.:D

kienkuong209

bạn cài file 4.0 trước rồi PM cho mình,mình sẽ gởi kkk cho bạn,chứ bản 4.01 thì:D

Em có cần sim số đẹp đâu, hihi. Em muốn hỏi xem no đọc đc nhungx code nào của đuôi flv. Hình như đọc dc mỗi code flv1 thì phải, phim đuôi flv tải trên mạng về toàn đuôi vp62 thôi ah.

Kojiro

Super V.I.P
Bạn này đâu xin kkk đâu bạn .

Nếu máy anh cài 4.0 rồi gỡ ra cài bản 4.01 vào thì không nhưng nếu máy lần đầu cài 4.01 thì cần đó :)

sao mấy link media trên mình ko down đc vậy hix

Dạo này mediafire hay bảo trì, chiều hôm qua nó bảo trì :( Bạn nên quay lại vào lúc khác nhé!

thanhtungsx

Nếu máy anh cài 4.0 rồi gỡ ra cài bản 4.01 vào thì không nhưng nếu máy lần đầu cài 4.01 thì cần đó :)

Dạo này mediafire hay bảo trì, chiều hôm qua nó bảo trì :( Bạn nên quay lại vào lúc khác nhé!

Hehehe , em ko hiểu ý anh rồi Kojiro à ! Anh nói với Panrai là bạn kia đâu có xin kkk cho điện thoại bạn đó đâu . Bài viết của anh đã hướng dẫn cụ thể rồi Kojiro à . :D................................................:D

MinhThang

Manager
Em có cần sim số đẹp đâu, hihi. Em muốn hỏi xem no đọc đc nhungx code nào của đuôi flv. Hình như đọc dc mỗi code flv1 thì phải, phim đuôi flv tải trên mạng về toàn đuôi vp62 thôi ah.

Đúng đó bạn, không phải cứ flv là đọc được đâu, nó phụ thuộc vào code. Có một số trang web flv đọc rất ok, còn cũng có một số trang không đọc được.

kienkuong209

Đúng đó bạn, không phải cứ flv là đọc được đâu, nó phụ thuộc vào code. Có một số trang web flv đọc rất ok, còn cũng có một số trang không đọc được.

trời, mãi mới đc câu trả lời vừa ý, cái anh trên kia cứ trả lời linh tinh, chẳng hiểu ji cả. thanks anh nha..........

Kojiro nhà mình tài that day !!Hum truoc e xin ban python cho 7610,vì bác thanhtungsx nói là e cài python ko dúng,kojiro cho ngay pan? cài vào ko dc lun...Kham fuc kojiro.!!Làm m0d kiu dó hay that !!
Posted via Mobile Device

thanhnam711

Kojiro nhà mình tài that day !!Hum truoc e xin ban python cho 7610,vì bác thanhtungsx nói là e cài python ko dúng,kojiro cho ngay pan? cài vào ko dc lun...Kham fuc kojiro.!!Làm m0d kiu dó hay that !!
Posted via Mobile Device

Nếu một ngày bạn đi ngoài đường thấy 1 con cún đang đói và bạn đem thức ăn cho nó nhưng nó không thích món đó và quay sang sủa bạn ầm ỹ thì cảm giác của bạn như thế nào :D:D

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Device

Ơ hay! Sao trên đời lại có người như bạn nhỉ, bạn cần thì mình dẫn link cho down (chưa nói bạn là may vì trên 4rum đã có sẵn), bạn cài dùng không được thì nói người ta 1 tiếng người ta biết tìm cái khác cho. Bạn phán ngang 1 câu.

Bạn đọc bài trả lời của thanhnam711 nhé, mình cũng muốn nói thế. Gặp mem như bạn hết cả hứng thú làm việc :-??

Auto

Nếu một ngày bạn đi ngoài đường thấy 1 con cún đang đói và bạn đem thức ăn cho nó nhưng nó không thích món đó và quay sang sủa bạn ầm ỹ thì cảm giác của bạn như thế nào :D:D

god ;)
Dù gì nhờ ngưới khác giúp cũng phải lịch sự tí ;) k là bị nói như thế mệt thiệt :D

Posted via Mobile Device

thanhtungsx

Để làm phong phú cho bài này mình xin post bản SMoviev4.01 full - Việt hóa .
Các bạn muốn cài đặt bản này thì hãy remove các bản tiếng Anh đã cài trước đó .
Các bước làm bài :
1 . Cài bản SmartMoviev4.01 Việt hóa .
2 . Nhập Imei đẽ lấy số đẹp cho máy của mình ( Nếu các bạn đã đăng kí thành công các bản SMv4.00 tiếng Anh thì không cần thực hiện bước này ) .
3 . Cài đặt chương trình SMLoader vào .
4. Sử dụng với SmartMovie v4.01 Việt hóa .
5. Kích vào nút thank để ủng hộ người upload nha bạn . :D
*Lưu ý với các bạn : Bạn chỉ vào chương trình SMLoader mà xem phim thôi nhé . Nếu bạn vào bản gốc SMovie thì chương trình bắt bạn phải check internet , bắt buộc bạn phải cài lại từ đầu đó . :D

Bài này đã down 32 lần nhưng chỉ có 1 bạn thanks! thôi . Ôi các pác lịch sự dùm 1 chút hé . :( . Toàn là chơi du kích tui ko thôi à . :D

Chỉnh sửa cuối:

thanhtungsx

Posted via Mobile Device

Đề nghị Kojiro nên có` hình thức cảnh cáo với thành viên này . Nếu không thì diễn đàn của tụi mình sẽ không còn vững mạnh bởi các con sâu chuyên làm sầu nồi canh như thế . b-)

gily4ever

em hiện nay cũng đang phải hiện tượng như anh vừa nêu ra chắc là em chưa cài SMLoaderr Cảm ơb anh rất nhiều

gily4ever

các anh ơi!Em làm theo đúng lời các anh chỉ dẫn nhưng thế nào mà nó vẫn bắt em phải check internet!em chẳng biết phải làm thế nào!Rất mong các bác trong Hội Người Cao Tuổi giúp em!Em dù thịt nát xương tan cũng ko quên

Auto

các anh ơi!Em làm theo đúng lời các anh chỉ dẫn nhưng thế nào mà nó vẫn bắt em phải check internet!em chẳng biết phải làm thế nào!Rất mong các bác trong Hội Người Cao Tuổi giúp em!Em dù thịt nát xương tan cũng ko quên

Kì thật e đang dùng 1bản k bắt check gì cả!
Xài cả tuần nay nó chỉ hỏi kkk 1lần...e cancel và xài tiếp tới nay...cũng k cài smloaderr gì luôn :)
Pác muốn thử của e k? Muốn thì pm yh e nhé!
(Send wa sl...mọi lúc;))

Posted via Mobile Device