• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

duonglepro

tui xài được khoảng 2 tuần là tự nhiên kick vô file phim nó lại văng ra á,

kuzin93

smartmovie v4.10full

saokhong thây ung dung de tai ve dung cac ban

Viết bài có dấu tiếng Việt đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

nvthinh75

Có bản ckr bởi skylai nè các bạn test thử xem.
Please uninstall previously version first ok! no virus,no online update,no trojan
Smart Movie V4.10 finally crack unsigned(en).
but everytime u must do this step...and must remember your кεygεncode.
Gỡ bản cũ khi cài! Không online update
Bản crk cuối
phải luôn nhớ số đăng ký(??) (là sao nhỉ, mỗi lần chạy phải nhập à?)

cupidbaby

Lonely Cat Games SmartMovie v4.10 FULL thật sự!!!

SmartMovie là một chương trình xem phim cho thiết bị di động (điện thoại di động), với tiện ích chuyển đổi cài trên PC. Có thể chuyển đổi định dạng, bạn có thể chuyển bất kì đoạn video nào vào điện thoại di động.

Xem phim trên thiết bị di động, bất kì đâu, bất kì lúc nào, bạn chỉ cần thực hiện một vài bước:

* Chuyển đổi bất kỳ file video nào trên máy PC vào một file video mà chạy được trên điện thoại di động.
* Gửi video đó vào device/memory card của điện thoại di động.
* Xem nó trên chương trình SmartMovie Player đã cài trên điện thoại di động.

Các đặc điểm:

* Chuẩn định dạng AVI, cho phép bạn xem trước các file đã chuyển đổi trên máy PC trước khi đưa vào điện thoại di động.
* Chương trình xem sử dụng màn hình điện thoại di động ở cả chế độ là xem dọc và xem ngang, và tiện ích hơn là xem toàn màn hình (full screen).
* Thay đổi lại kích thước video để hiển thị toàn màn hình.
* Chương trình chuyển đổi trên PC cho phép bạn tách các file video thành các đoạn nhỏ, vì vậy bạn có thể đặt chúng trên thẻ nhớ, nếu nó không để được toàn bộ, rồi cắt ra làm nhiều phần - bạn có thể xem các phần video mà bạn thích, v.v. khi du lịch ở trường hoặc cơ quan.
* Hỗ trợ ghi tiêu đề - cho phép bạn xem phim bằng các ngôn ngữ khác nhau.
* Công cụ chuyển đổi ở PC thân thiện - xem trước video trên PC, chọn phần bạn muốn chuyển đổi, thay đổi chất lượng xuất ra cho máy điện thoại di động.
* Hỗ trợ mã DirectShow, vì vậy bạn có thể sử dụng mã video mà đã download được từ Internet.
* Chuyển đổi rất nhanh; trên bộ chuyển đổi chuẩn ở PC tốc độ có thể là 5x, tức là nhanh hơn gấp 5 lần khi phát lại. Bạn có thể chuyển đổi toàn bộ phim hoặc chỉ một vài phút của phim đó.
* Áp dụng thuật toán thay đổi tỉ lệ Bicubic để biến đổi video từ màn hình nhỏ thành màn hình có kích thước mà vẫn giữ được chất lượng tốt nhất.
* Điều chỉnh tham số về chất lượng cho video và âm thanh, cho phép bạn tắt video nếu cần.
* Tùy biến chương trình xem phim (độ sáng, độ tương phản, âm lượng, v.v.).

Xem phim theo 2 chiều dọc hoặc ngang.

Hic!Bạn úp dùm mình phần mềm này lên diễn đàn được không?Nó cũng nhẹ mà.thank bạn!:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic!Bạn úp dùm mình phần mềm này lên diễn đàn được không?Nó cũng nhẹ mà.thank bạn!:(

Đã có file đính kèm rồi. Mở ra dán link vô trình duyệt web rồi DOWN về. Do đây là quy định của diễn đàn nên phải làm như vậy với những soft nhạy cảm chứ ai mà không muốn post link trực tiếp cho anh em dễ down chứ.

duy_ctytvxdkg

Có bản ckr bởi skylai nè các bạn test thử xem.

Gỡ bản cũ khi cài! Không online update
Bản crk cuối
phải luôn nhớ số đăng ký(??) (là sao nhỉ, mỗi lần chạy phải nhập à?)

file không giải nén được, đã down thử nhiều lần rồi, bạn kiểm tra lại nhé!

nvthinh75

Ủa, nhớ là nén đàng hoàng mà ta... nhưng mà làm theo MinhThang là ok đó, đổi đuôi rar thành txt.

hoaitrong

hình như máy sau khi hack xong cài smartmovie vào thì xài không được,cứ vào chọn file để coi thì bị thoát ra ngoài nếu cài ứng dụng vào thẻ nhớ. Còn nếu cài vào bộ nhớ đt thì bị restart máy lại luôn. Mình đã bị trường hợp này ở máy E61i và E71, trước khi hack thì vẫn xài ngon lành. không biết có đúng như vậy không. có anh em nào bị như vậy không? chán ghê! mình rất thích xài Smartmovie, DivXPlayer thì coi không nét bằng và bị hạn chế định dạng file, sang nhanh thì đi được từng giây 1. Còn coreplayer thì coi được nhiều định dạng, hình mượt, nhưng khi sang qua nhanh thì chỉ qua được 10 giây (mặc định), có thể chỉnh qua nhiều hơn nhưng như vậy cũng bất tiện vì có khi mình muốn qua nhiều khi thì qua ít thôi.

bitis06

Tình hình là tôi cài bản này, sau 1 thời gian dùng bây giờ ấn vào phim là nó văng ra luôn.Trước cũng có bản 4.10 của Rinhvh(việt hóa) dùng cũng bị tình trạng này.Máy đã hack, ko biết còn ai bị nữa ko nhỉ?Bây giờ lại phải dùng bản 3.41.Chán quá!

MinhThang

Manager
Tình hình là tôi cài bản này, sau 1 thời gian dùng bây giờ ấn vào phim là nó văng ra luôn.Trước cũng có bản 4.10 của Rinhvh(việt hóa) dùng cũng bị tình trạng này.Máy đã hack, ko biết còn ai bị nữa ko nhỉ?Bây giờ lại phải dùng bản 3.41.Chán quá!

Rất nhiều người bị như bạn bởi vì nó chưa full, nhưng riêng mình thì vẫn ung dung dùng tốt, thật may mắn.:D

ht6868

Dùng coreplayer 1.32 dj. Vua ko can kkk laj xem dc nhieu dinh dang. Toj cung ko xem dc SM nua. Chuyen qua coreplayer xem ca fjle flv . Moj toj hjnh anh hoj xau chut xju.

cutitcom

không thể tin nổi vào tai mình,cùng 1 clip mà nghe trên smartmovie 4.1 chán hơn hẳn so với 3.41 , cả bản 4.15trial nghe hay hơn 4.1Full nhưng vẫn rè rè kém xa so với 3.41, chán hơn cả coreplay. các bạn cứ test thử.

BuuPhucCT

Well-Known Member
không thể tin nổi vào tai mình,cùng 1 clip mà nghe trên smartmovie 4.1 chán hơn hẳn so với 3.41 , cả bản 4.15trial nghe hay hơn 4.1Full nhưng vẫn rè rè kém xa so với 3.41, chán hơn cả coreplay. các bạn cứ test thử.

Rè hay không là do chất lượng file nén vằ chất lượng loa của máy chứ đâu có liên quan nhiều đến soft chứ. Máy mình xài nghe âm thanh trong khe chứ có bị gì đâu. Với lại you đừng chỉnh âm thanl lớn quá nó cũng bị rè.