• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Lonely Cat Games X-plore v1.30 Cr@cked & Signed

nima1985

Well-Known Member
Lonely Cat Games X-plore v1.30 Cracked & Signed

Features:

View all drives / folders / files on phone in tree view *
Integrated text and image viewer
View file details
Edit file attributes (hidder, read-only, etc)
Rename and delete files
Create or edit text files
Create folders
Multi-selection
Copy or move files and folders
Send files by Bluetooth or Infrared
Extract files from Zip, Rar, Jar archives
Pack files to Zip archive
View Word documents
Hardware device info
View processes and tasks **
Built-in program update
Viewing, saving files in Messaging folders
Hex viewer and editor
Search files
Folder hotkeys
Simple audio player

Lượm cái này ở WEB nước ngoài,theo phản hồi thì rất khả quan,tình hình là tin được,đang test chưa thấy gì bất ổn :D

Link down:
http://uploads.bizhat.com/file/406059

binhseu

Ko biết có xài được lâu ko hay lại ra vào trên dưới 40 lần xong thì chết :-/

AndyCuong

Supper Moderators
Lonely Cat Games X-plore v1.30
link download từ diễn đàn , down về xóa đuôi 7z nhé !

binhseu

@andycuong: Mình test trên mày, được 10 lần die luôn.... Thôi vẫn xài 1.22 cho lành :D

AndyCuong

Supper Moderators
@andycuong: Mình test trên mày, được 10 lần die luôn.... Thôi vẫn xài 1.22 cho lành :D

mình thì chưa test , mình thấy có bạn không down được , mình up lên diễn đàn , mình cũng đang dùng bản X-Plore 1.22 , thấy dùng tốt nên không có cài bản này .

tiny1990

không biết bản này có lỗi giống bản củ không. xài đc vài ngày die phải cài lại 1.22
Posted Via Mobile Device

nima1985

Well-Known Member

Sao mình thử cả trăm lần vẫn chưa bị đá ra nhỉ :| test trên N95 8G đã hack (lasted version):-/

ngocquynh47

Mình xài E 63. cài đc, dùng đc vài lần cũng bị đá bay ra. 1.22 lành nhất, cố dùng vậy

Em_be_hu

Mình dùng N73 ME, phiên bản chưa đăng ký, OK lém, dùng hơn 10 lần mà ko thấy bị out! T up phiên bản đang dùng cho các bạn nè. Chỉ chờ thêm vài ngày nữa xem có bị tèo téo teo ko. Lần đầu tiên dc dùng bản 1.3x mà ko phải chờ 3s sướng we' :d

binhseu

Ai biết chỗ nào bán kk của xplore 1.30 tại hn ko chỉ mình với

troly

Well-Known Member
Mình dùng N73 ME, phiên bản chưa đăng ký, OK lém, dùng hơn 10 lần mà ko thấy bị out! T up phiên bản đang dùng cho các bạn nè. Chỉ chờ thêm vài ngày nữa xem có bị tèo téo teo ko. Lần đầu tiên dc dùng bản 1.3x mà ko phải chờ 3s sướng we' :d

Bạn vào x_plore vào tùy chọn/công cụ/thông tin máy xem thử số IMEI pm báo có phải đúng là số IMEI của máy bạn kô nhé. Nếu đúng thì bạn dùng được, nếu sai thì sau vài lần sử dụng thì bị văng thôi!:D:))

Em_be_hu

Bạn vào x_plore vào tùy chọn/công cụ/thông tin máy xem thử số IMEI pm báo có phải đúng là số IMEI của máy bạn kô nhé. Nếu đúng thì bạn dùng được, nếu sai thì sau vài lần sử dụng thì bị văng thôi!:D:))

Uhm, check lại thì thấy rằng ko đùng imei máy, nhưng nếu ko restat máy thì dùng thoải con gà mái, còn nếu nỡ restat rồi thì chỉ có cài lại mới dùng dc thoai!

dccmltao

Banned
Mình xài E 63. cài đc, dùng đc vài lần cũng bị đá bay ra. 1.22 lành nhất, cố dùng vậy

mình cũng test trên dưới 50 lần rồi chưa bị sao cả?
bạn cài vào thẻ hay vào phone vậy.(nên cài vào phone)

ngocquynh47

Cũng tùy ng` mà, có ng` may mắn dùng đc thôi, b cứ xem cả topic thì bít, đâu riêng mình t