• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MACHINE AT WAR 1.2 (NEW UPDATE)

Status
Không mở trả lời sau này.

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Machines at War 1.1​

Một game mà được đánh giá rất cao nhờ đồ hoạ và âm thanh một game mà bất kỳ game thủ nào cũng muốn chơi qua. Các bạn thử nhé!!!

* Windows Mobile 2003, 2003 SE, 5.0, 6, Standard, Professional, or Classic
* 10 MB storage memory
* 13 MB program memory để chạy game
* Square, QVGA, VGA screens fully dùng được tất :)):)):))

[HIDE="http://www.isotope244.com/machines-at-war.html"]http://www.isotope244.com/machines-at-war.html[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

ppccrazy

Đây là link Machines at war 1.1 retail (bản này chỉ cần cài đặt thôi, không cần xxxx(retail mà lị):

[HIDE="THANK"]http://www.rufull.ru/index.php?dir=crack/2008/1.January/&file=rufull.ru.crack.Machines.At.War.1.1.PocketPC.retail.zip[/HIDE]

Chỉnh sửa cuối:

ik_mmm

Cám ơn.Có điều thắc mắc chút bản retail của bạn PPCCRAZY gửi có dùng cho WM5 được ko vậy ?

TranMinhMan

Super V.I.P
Cám ơn.Có điều thắc mắc chút bản retail của bạn PPCCRAZY gửi có dùng cho WM5 được ko vậy ?

Mình nghĩ là được mà, vì bản bản 1.1 thường hỗ trợ mạnh như vậy thì bản 1.1 retail cũng vậy chứ!:-/:p

ThanhBinhab

pác ơi trò này có chơi được trên wm 2002 kô vậy? cho em bít em tải về chơi. với pác có xxxx kô cho em xin luôn {*.*}

ppccrazy

pác ơi trò này có chơi được trên wm 2002 kô vậy? cho em bít em tải về chơi. với pác có xxxx kô cho em xin luôn {*.*}

Đây là yêu cầu để cài games trên PPC:
* Windows Mobile 2003, 2003 SE, 5.0, 6, Standard, Professional, or Classic
* 10 MB storage memory
* 13 MB program memory when running the game
* Square, QVGA, VGA screens fully supported

Bác có thể thử cài xem, bản retail là bàn không cần xxxx nữa rồi (bác xem lại post #8 nhé). Chúc vui!!!

ppccrazy

Game chơi thế nào vậy bạn ơi? có bạn nào biết cách chơi thì hướng dẫn cho mình với. Mình có bản đã crack rồi, chạy ngon lành nhưng không biết cách chơi.

Chơi bình thường bạn à! Giống các games dàn trận trên PC đó!

tubua

Machines at War v1.2(phiên bản mới cập nhật)

Machines at War v1.2

Phiên bản mới nhất Machines at War 1.2 mới được ra hôm 01/05/2008 đã có với đồ họa đẹp mắt và rất ấn tượng với nhiều khí tài, công cụ như máy bay, xe tăng, xe jeeps, xe tải hạng nặng, trực thăng... chiến đấu diễn ra với thời gian thực. Trò chơi diễn ra với 40 màn đánh với các khu vực nổi tiếng

Yêu cầu:
Hỗ trợ Windows Mobile 2003 trở lên
10 MB bộ nhớ cài đặt, 13 MB bộ nhớ program để chạy trò chơi
Hỗ trợ màn hình vuông, QVGA, VGA

Link đây ,mời Các Bác : (hehe...đã đc qua sử lý,Các Bác yên tâm chơi nha :p)

[HIDE="tu"]http://www.mediafire.com/?1fzjjdfyzmq[/HIDE]

Chú ý : muốn download đc từ link mediafire phải tắt các chương trình hỗ trợ download nhé!

Chúc vui nhé! :)

DOP

game này chả hiểu sao DOP chơi không được. vào được menu, nhưng khi begin thì không chơi được nữa (xuất hiện 1 thông báo. OK 1 phát văng luôn. Lúc trước bản 1.1 và bây giờ là bản 1.2)
Thế là sao nhờ ?

game này chả hiểu sao DOP chơi không được. vào được menu, nhưng khi begin thì không chơi được nữa (xuất hiện 1 thông báo. OK 1 phát văng luôn. Lúc trước bản 1.1 và bây giờ là bản 1.2)
Thế là sao nhờ ?

DOP xem lại máy xem nhé. Trò này mình test rồi, chơi bình thường trên WM6, màn hình VGA :D

DOP

DOP xem lại máy xem nhé. Trò này mình test rồi, chơi bình thường trên WM6, màn hình VGA :D

Có thể do phần cứng rồi. còn free cả 60Mb =)) Có bác nào xài O2i mà bị thế không nhỉ ? Vì load vào main menu được, vào game được luôn nhưng khi click xây nhà thì ... over !

hakkinen

Bản này 1.2 này đúng là sau khi crack thì bị lỗi, vào chơi được 2,3 phút là bị văng (trên WM6.1), hình như là bị lỗi về graphic

game này đả có trên PC bản 1.2 Demo anh nào có KKK cho bản PC cho em xin dc ko các anh?

Đây là box game PPC nhé bạn, mọi yêu cầu chỉ liên quan đến PPC thôi, ko có chỗ cho PC đâu.
Vấn đề KG bạn nên hỏi người post bài, các thành viên mới chú ý nhé!!!

ducthuan113

Active Member
Hic, em chơi khoảng 5-10 phút, khi xây chừng vài chục căn nhà là bị văng , trên error hình như ghi là lỗi graphich :( có bác nào bị như thế không ?

Status
Không mở trả lời sau này.