• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic key --phần mềm map key

kevin_fire

đấy cuối cùng cũng tìm đc cần tìm. E tìm mãi mà kô thấy PM này. Cuối cùng thì cũng thấy...:)

kevin_fire

hic em download cái trên của bác mà khi ấn vào nó thì nó chỉ load 1 tí rùi tịt chẳng lên đc....:(

kevin_fire

e cài vào rồi. nhưng ấn vào chương trình nó chỉ load 1 tí rùi tịt chẳng lên đc....

kodut

ai Pro thì lên share cho em ơi k3yMap của E71 với..mò mãi ko dc

Auto

ai Pro thì lên share cho em ơi k3yMap của E71 với..mò mãi ko dc
trong khi chọn thì khỏi bấm số mà bấm phím giữa rồi chọn keymap cần đổi thôi!
Posted via Mobile Device

kenjins

ai chỉ mình biến nút (*) của trương trình Rotateme 1.5 thành phím volume up + dow với :(

kissxongchet

Mình dùng phần mềm này thấy nó không tiên bằng VirtualKey, vì VirtualKey muốn đổi thành phím nào thì chỉ chỉ việc ấn thôi, không cần rắc rối như thế kia, hơn nữa còn có thể đổi được cả phím đa phương tiện nữa. Mình up bản VirtualKey Việt hóa lên cho các bạn dùng thử rùi cho ý kiến nha. Chú ý là phải tắt SECMAN đi thì mới xài đc những phím đa phương tiện nhé. 1 chú ý nữa là ở màn hình chờ thì nó không hoạt động nhé ( còn magic key thì không cần tắt SECMAN và hoạt động cả khi ở màn hình chờ). Nói cung mỗi cài có 1 cái ưu việt riêng. Mình up luôn cả key map cho bạn nào muốn sử dụng magic key nhé.
Thanks mình 1 cái nhá :p

scorpionx23x

Có bạn nào biết cách đổi 4 nút media (N95) thành nút chơi Vnes ko? Mình ko đổi được. nó vẩn chạy media àh.

ninhhot

Chào a.e test trên n96 cài dc nhưng k thấy icon đâu a ah.?biết lỗi gì chỉ e với.thanks nhieu

vqt0812

Chào a.e test trên n96 cài dc nhưng k thấy icon đâu a ah.?biết lỗi gì chỉ e với.thanks nhieu

Cài vô bộ nhớ máy nhá. K hiện icon thì rétảt máy nhá. Mình mới cài cho ông anh mà.

Posted via Mobile Device

mr_lou

kill deamon

ban oy cho minh hoi menu kill deamon co tac dung j vay.minh lo bam vao thay may khoi dong lai nhung chua phat hien thay truc trac j...hix
mail minh la: couple_luv_ht@yahoo.com
thanks ban nhiu

tuan0212

Phần mềm nàu rất dễ dùng thôi. Có gì add yahoo mình rồi cùng nhau thảo luận nhá

tranvantuan_hp87

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Phần mềm nàu rất dễ dùng thôi. Có gì add yahoo mình rồi cùng nhau thảo luận nhá

tranvantuan_hp87

Mình không biết bạn đã hiểu phần mềm này làm được cái gì chưa. Nhưng mình xin phép trình bày thế này:

VD: Khi bạn nghe nhạc, máy bạn có sẵn phím tăng giảm âm lượng rồi. Ok. Có thể tăng giảmam lượnh bằng phím đó. Nhưng nếu dùng PM này, bạn có thể cài đặt, gán phím khác làm nhiệm vụ đó. VD, phím 1 sẽ tăng âm lượng, phím 3 sẽ giảm âm lượng. Bạn có thể hình dung như vậy. " sẽ dùng một phím bất kì nào đó, làm thay chức năng của một phím bất kì khác"

Chỉnh sửa cuối: