• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Magic Video 1.2.0 ( pm lấy video làm trò chơi ghép hình )

Status
Không mở trả lời sau này.

tiephien1

Magic Video là một số video puzzle cho Symbian S60 điện thoại thông minh với PyS60 động cơ chạy Python.

Mục tiêu của trò chơi là recompose hình ảnh, rất giống như câu đố nổi tiếng Mười lăm "" game. Hình ảnh này được thực hiện trong thời gian thực từ máy quay video điện thoại thông minh của bạn. Sử dụng các phím hướng để di chuyển hộp màu đỏ đánh dấu gạch chọn. Báo chí là trung tâm chính để trao đổi các lựa chọn gạch ngói với sản phẩm nào.

Sau khi hoàn tất một trò chơi, bạn có thể gửi điểm của bạn (giây trôi qua và số di chuyển) cho Standings điểm trên toàn thế giới trực tuyến cao.

Magic Video hỗ trợ Symbian S60 3ed. điện thoại thông minh với thời gian chạy PyS60 Python cài đặt.

Có gì mới trong Magic Video 1.2.0:

· Usability cải tiến: đỏ gạch đánh dấu lựa chọn đã được loại bỏ, nay là gạch trượt được chuyển trực tiếp với bàn phím định hướng

Have fun!
link:http://www.mediafire.com/download.php?0mojnunmgl2

Khoaaa

dịch gì ma chả hiểu gì cả, hình như dùng camera chụp hinh rồi tiến hành ghép thì phải. cò 22kb sao ko up trực tiếp luôn hả bạn. Up lên cho bạn nào down bằng đt trong đó có mình :D

keangnam

Chắc là dich qua Google dịch xong roài ko chịu đọc lại ấy mà 8-}

vandunga3

ngay từ dòng đầu tiên đã thấy dùng Google translate
cái "động cơ" chắc nguyên gốc là "engine" =))

tiephien1

hihi! cái này là do mình lấy từ bên MW. thấy hay hay thì post lên cho anh em vọc chơi vậy chứ mình cí cài đâu =))=))=))

Status
Không mở trả lời sau này.