• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MagicScreen P990i M600i W950 - Mạnh Hơn Cả Shortcuts của P1i

CongVoi

Super V.I.P
MagicScreen P990i M600i W950 - Mạnh Hơn Cả Shortcuts của P1i

Hàng cao cấp đây.Với phần mềm này,thì các máy P990i M600i W950 sẽ có một Desktop giống hệt với P1i và có thể nói là hay hơn nữa.Nhìn hình dưới nhé.Đây chỉ là bản demo thôi.Cho nên là chưa dùng được.Đợi bản Full ra thì quá là tuyệt vời.Các bản down về ngắm thử nhé b-)

at007

lại mở hàng nữa,thank bác congvoi nha,demo ko dùng được hả bác,nó ko cho xài vài ngày a`^^

thanhtamlx

Mình chờ đợi cái này cho P9 của mình lâu lắm rồi, nhưng mới chỉ là bản... để ngắm thôi :(. Tiếc quá, tiếp tục chờ ...:|

at007

theo mình biết thì bản này ko xài key,bạn mua chuyển khoản cho nhà cung cấp ,nó sẽ gởi cho bạn một bản Full luôn.mà bản Full này có thể dùng cho nhiều máy..giá của nó là gần 6$

671988

ko bít anh em nào có tài khoản quốc tế để mua ko nhỉ???chứ mình nghĩ 6USD ko to tát lắm!!!!hì!!

eternal_vnn

sao em thấy nó giống giống LinkBoy anh em ạh?
bác nào pờ zô giảng em có gì khác biệt không ạh?

calvinklein87

có mà không sài được thì thèm chết đi đươc cái này hay heng đỡ phại chọt nhiêu....mong đợi ngậm ngùi8-|

at007

sao em thấy nó giống giống LinkBoy anh em ạh?
bác nào pờ zô giảng em có gì khác biệt không ạh?

cái này xài chức năng thì như linkboy,nhưng nhẹ hơn nhiều,với lại nó có chức năng ẩn nên giống desktop của P1i:D

at007

ko bít anh em nào có tài khoản quốc tế để mua ko nhỉ???chứ mình nghĩ 6USD ko to tát lắm!!!!hì!!

cái này dễ mà bạn,nếu bạn muốn mua thì bạn ra ngân hàng Eximbank làm một cái card VISA DEBIT là có thể mua được rồi;)

O9xx19xx29

Nhìn phê phết nhỉ - chứ dùng ko có đống shortcut ở ngoài thì giao diện hình nền rất thoáng và đẹp tuy nhiên khi dùng lại nhiều bất tiện mà ko khoái các kiểu như Gdesk vì chưa thật tiện và nặng máy .

hellboy424

MagicScreen này cũng xài được cho cả p1i mà, P990i có thêm thì p1i cũng có thêm thôi, nhưng mà P1i có thêm cũng chẳng để làm gì. hì hì

titanlys

hjc ko bjt phải chờ tới khj nào nữa đây.....:(....nếu ai đó có lòng tốt mua cái soft đó về rùi share lên cho a e mà dùng(e chỉ nói vậy thui chứ ko có ý lợi dụng người khác)....hy vọng là vậy chứ e thấy chờ tới "già" cũng chưa chắc là có :(