• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MagicSMSv1.7.9 - PM nhắn tin miễn phí cực hay

prosoldgold

mh mới tìm đc phần mềm nhắn tin miễn phí qua gprg, 3g, wifi rất hay, fix lại bản gmsm trước, chạy ổn định, ko phải nhập capcha như trước nữa, 160 ký tự...

link nè http://www.vietup.com/file-28114-MagicSMSv1.7.9_Vi_.jar.html
Hầu hết mọi thắc mắc các bạn gặp phải mh đã trả lời ở bên dưới,các bạn chú ý đọc tìm hiểu thêm nhé
bài viết có ích thì thank cho cái

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

bạn cho thêm thông tin về pm và hình minh họa nhé .
sau 24h bài viết không đủ tiêu chuẩn sẽ bị xóa .

prosoldgold

mh đã test. dùng rất đã, mh đk dc hơn 10tkhoan vitteo thế là ngày gửi đc hơn 100 tn free, cái này có cía đặc biệt là gửi tn rất nhanh 2 > 3s, xà mà xem, rất đã

kienvp

mh đã test. dùng rất đã, mh đk dc hơn 10tkhoan vitteo thế là ngày gửi đc hơn 100 tn free, cái này có cía đặc biệt là gửi tn rất nhanh 2 > 3s, xà mà xem, rất đã

link VH hay die lắm .file dung lượng nhỏ bạn nên up trực tiếp lên diễn đàn nhé .
đã di chuyển đúng vị trí .
thank bạn đã chia sẻ =D>

lt5730

thật cám ơn các bạn đã Post lên PM nay.từ nay lại nt Mỏi Tay Rui:D

vanmailaem

nghe các pác nói làm em thèm wa'.không bit' cái này có dùng dc cho V3 ko nhỉ?
chưa có tìn mua V5.để dơ về tét cái đã!!!!!thank nha

page

sao mình ko viết dc nội dung tin nhắn nhỉ bro nào biết chỉ hộ mình với

prosoldgold

nghe các pác nói làm em thèm wa'.không bit' cái này có dùng dc cho V3 ko nhỉ?
chưa có tìn mua V5.để dơ về tét cái đã!!!!!thank nha

cái phần mềm này chạy trên mọi hệ điều hành mà hầu hết các đời máy có hỗ trợ gprs đều xài đc hết, bạn cứ tải về mà xài, đảm bảo dùng đc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

sao mình ko viết dc nội dung tin nhắn nhỉ bro nào biết chỉ hộ mình với
bạn đang dùng loại máy gí đó, kái này mh đã test trên kả máy có bàn phím và máy cảm ứng rồi và ko thấy lỗi như bạn nói, bạn hãy kick vào ô nội dung tin nhắn ấy
http://up.anhso.net[/IMG]
bạn

Chỉnh sửa cuối:

page

cái phần mềm này chạy trên mọi hệ điều hành mà hầu hết các đời máy có hỗ trợ gprs đều xài đc hết, bạn cứ tải về mà xài, đảm bảo dùng đc

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

bạn đang dùng loại máy gí đó, kái này mh đã test trên kả máy có bàn phím và máy cảm ứng rồi và ko thấy lỗi như bạn nói, bạn hãy kick vào ô nội dung tin nhắn ấy
http://up.anhso.net[/IMG]
bạn

Thank bạn dùng máy 5233 vì mình ko chấm đúng điểm lên ko đc nhưng bây giờ thì đc rồi,mà đc rồi thì mình nhắn tin lại ko đc nó cứ báo là đang gửi,mà thôi mình cũng ko dùng nữa vì mình cũng chỉ cài hộ người khác ý mà, dù sao cũng cảm ơn bạn

prosoldgold

đăng kí thế nào đấy chủ thớt

bạn vào trang chủ của vịtteo,vinacom,mobiphone... -> tài khoản -> đk tài khoản mới rồi làm theo hướng dẫn, đk thành công thì tổng đài sẽ gửi một mã số kích hoạt vào mail và sdt mà bạn đã đăng ký, rồi bạn vào kích hoạt tài khoản nhập mã số đó vào là oke, nếu dùng sdt người khác để đk thì nhớ xin họ mã kích hoạt để kích hoạt nếu ko xin đc thì xem như mất công đk, chịu khó tí để rồi nhận đc lợi ích thật là lớn

chẳng biết dùng thế nào.giúp đỡ với bro :(

cái này là phần mềm của người việt, giao diện tiếng việt rất dễ dùng bạn tự khám phá thêm, cái quan trọng nhất là đk được tài khoản để sử dụng thì mh đã nói ở trên rồi,bạn xem lại mà coi tham khảo

Grindelwald

1 tk có bao nhiu tin free bác chủ thớt...chính xác trang chủ của vịtteo có phải là member.vietteltelecom.vn ko bác...:-?

xubaxabu

Cảm ơn đã share nhưng nghĩ lại cũng chả cần dùng =)) Sim học sinh nhắn tin có 100, đỡ phải lọ mọ đi đăng kí.

prosoldgold

1 tk có bao nhiu tin free bác chủ thớt...chính xác trang chủ của vịtteo có phải là member.vietteltelecom.vn ko bác...:-?

1 tài khoản có 10 tin nhắn free mỗi ngày, tức là sau 00h00p tài khoản sẽ có 10 tn mặc định, cho dù ngày trước đã dùng hết hay là chưa dùng hết 10tn.
link đây http://member.vietteltelecom.vn/home/login.jsp?ReturnUrl=/home/personalInfor.jsp

cái này chỉ được 10 tin thôi ak các bạn.hay mỗi ngày 10 tin

mỗi ngày đc có 10tn bạn ah, dùng hết ngày hôm sau nó lại cho 10tn, giống như chính sách cộng tiền hàng tháng của vịtteo ấy nhưng đây là cộng theo ngày

sao mình đk mãi mà nó ko gửi mã kíck hoạt về máy nhỉ~X(

nếu ko thấy tn gửi về thì bạn vào https://member.vietteltelecom.vn/home/active_account.jsp rồi nhập lại tên truy cập hoặc sdt đã đăng ký để lấy lại mã pin, ở đấy có hướng dẫn đấy, bạn chú ý đọc thì sẽ hiểu mà;;)

Cảm ơn đã share nhưng nghĩ lại cũng chả cần dùng =)) Sim học sinh nhắn tin có 100, đỡ phải lọ mọ đi đăng kí.
bạn sẽ làm gì khi 10h đêm tài khoản của mh chỉ còn dưới 100d? trong khi tài khoản đã ứng tiền rồi, ko đủ tiền để nt xin tiền,ko đủ để nhá máy....trong khi lại đang nói chuyện với người thân.... MagicSMSv1.7.9 là giải pháp để giúp bạn lúc đó, đừng xem thường nó. lúc nào nghèo bạn sẽ thấy =))

prosoldgold

ở nc ngoài có đk đc ko? :-<
cái này dùng sim của mạng nào thì gửi tnhan tài khản của mạng đó thôi bạn ah, kái này có thể gửi tin nhắn free tới các mạng trong nc và nước ngoài, thật là tiện ích nếu bạn có người thân ở nước ngoài thay vì 2500d/1sms là 2 -> 5d/1tn;;)