• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn "Đánh lẻ" của BOX SYM & BOX 8 :D!!!

canhsathinhsu

Tất cả đứng im. Các anh bị bắt quả tang về hành vi đánh bài Tú lơ khơ. Các anh có quyền giữ im lặng vì những lời nói của các anh sẽ là bằng chứng trước Tòa. Mời các anh về trụ sở làm việc:ar!

Cleonardo

Tất cả đứng im. Các anh bị bắt quả tang về hành vi đánh bài Tú lơ khơ. Các anh có quyền giữ im lặng vì những lời nói của các anh sẽ là bằng chứng trước Tòa. Mời các anh về trụ sở làm việc:ar!
ah,cứ thắc mắc 4 người chơi mà ko có ai cầm máy quay, có anh rùi a ơi...em mừng quá!!!bắt tay kái nghen a keke

canhsathinhsu

còn 02 người ở clip 4 bị kiện thêm tội "Đánh nhau" và "Gây rối trật tự công cộng" haha

Cleonardo

trùi uiiiii!!! ẹc ẹc sợ wé, a ko thấy kung fu dùng miệng bắt fi tiu sao anh , anh mà bắn là em dùng miệng bắt đạn luôn.Hiếu ủi lô , luật sư tương lai đâu rồi...ra cãi phụ đi chứ!!!=))=)):-?

DreamLand

trùi uiiiii!!! ẹc ẹc sợ wé, a ko thấy kung fu dùng miệng bắt fi tiu sao anh , anh mà bắn là em dùng miệng bắt đạn luôn.Hiếu ủi lô , luật sư tương lai đâu rồi...ra cãi phụ đi chứ!!!=))=)):-?
Em đỡ ko nổi luôn, biệt danh mới =))
khai thật đi trong 04 người ai là người rủ rê và tổ chức?
Em khai hết, nhưng anh phải lấy lại vốn giúp em nhá :(
Qua em thua, Cao Minh và Kimit, 2 ảnh ý thắng hết của em, ước tính tổng thiệt hại của riêng em lên tới... "bị gọi là ủi lô" :((

canhsathinhsu

Lần này trúng quả đậm đây. 02 người là Mod, 02 người là Vip. Nếu tháng này không set VIP cho ta thì bắt hết>:)

canhsathinhsu

Bắt đạn kiểu đó coi chừng không còn răng húp cháo đó!=))

Kitmit

công nhận mình phóng phi tiêu cũng ghê thiệt.....kỉu này lý tầm hoan cũng thua xa :)):)):))

clip phải gọi là quá zui

p/s: anh minh coi lại mấy cái clip k coi đc kìa

Thấy cái 5800 của ai kìa =)) của Caominh à ;))

của ai tên kitmit đó U

DreamLand

Coi được hết mà Kitmit :D
Đúng phi tiêu và bắt tiêu rất phong cách :))
Coi đi coi lại cười không đỡ nổi :D

Cleonardo

đúng, lúc cao hứng thì mới có tác phẩm độc đc, thật vui vì mọi người đều chơi hết mình.Có dịp mình sẽ làm típ clip hay hơn cho mọi ng xả strees hehhe!

llTuyetTinhCocll

sắp mở thêm 1 đề tài mới nữa ý.....làm phim cho mem pda.....nhưng cái khâu chuẩn bị chắc 8 năm....