• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình bị nước vào, help me

cau2germany

Hix, con O2 Atom của em vừa dán màn hình. Hôm nọ đi uống nước với bạn gái vô ý để nước thấm vào màn hình. Bây giờ một chút nước bị kẹt giữa tấm dán màn hình làm cho bộ phận cảm ứng của màn hình hoạt động sai.

Em không biết cách nào để lấy nước ra cũng như để bóc tấm dán ra. Máy em vẫn còn tem void nên em không muốn tháo máy.

Bác nào có cách giúp em với.

Cảm ơn các bác.

Taki7610

Unlock_GSM
Hix, con O2 Atom của em vừa dán màn hình. Hôm nọ đi uống nước với bạn gái vô ý để nước thấm vào màn hình. Bây giờ một chút nước bị kẹt giữa tấm dán màn hình làm cho bộ phận cảm ứng của màn hình hoạt động sai.

Em không biết cách nào để lấy nước ra cũng như để bóc tấm dán ra. Máy em vẫn còn tem void nên em không muốn tháo máy.

Bác nào có cách giúp em với.

Cảm ơn các bác.

Đây là khu vực SmartFone - bạn vào đây nhé : http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?f=107

TOPIC LOSE