• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình cảm ứng i8000 bị lệch!!!

lukehanu

E i8k của mình đang dùng rất ổn định thì bất ngờ dở chứng lệch màn hình cảm ứng. Đại loại là mình choc vào 1 chỗ nhưng nó lại ra chỗ khác và 1 góc thì không thể chọc được. Chán thật.
ACE nào đã từng khắc phục tình trạng này thì mách cho mình với. Thanks!!!

kbuor_thong

E i8k của mình đang dùng rất ổn định thì bất ngờ dở chứng lệch màn hình cảm ứng. Đại loại là mình choc vào 1 chỗ nhưng nó lại ra chỗ khác và 1 góc thì không thể chọc được. Chán thật.
ACE nào đã từng khắc phục tình trạng này thì mách cho mình với. Thanks!!!
Mình cùng cảnh ngộ nhưng chưa tìm được cách khắc phục. Chắc phải thay màn cảm ứng quá.

lukehanu

Mình cùng cảnh ngộ nhưng chưa tìm được cách khắc phục. Chắc phải thay màn cảm ứng quá.

Hix hix, thay màn hình thì chắc là mệt đấy. Có ace nào biết chỗ nào thay rẻ rẻ thì share cho mình với. Cảm ơn nhiều!!!

kbuor_thong

Nếu bạn còn bảo hành thì có khi được thay miễn phí, máy mình hết bảo hành rùi...

tinhanhchiem

Máy mình cũng bị lệch nè, càng lên phía trên của màn hình thì độ lệch càng lớn. Điện thoại hỏi trung tâm bảo hành sửa chữa thì họ báo giá 700k cho màn cảm ứng. nhưng đến nay mình vẫn chưa đi thay. Lệch xài hơi khó chịu.