• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Màn hình EVO 3D thỉnh thoảng chớp tắt?

thanhphu3110

Chào các bác ạ, ko hiểu sao từ hôm qua tới giờ cái màn hình của máy em thỉnh thoảng lại bị chớp tắt 2-3 cái, ko biết có bác nào bị giống em chưa ạ? Như thế có bị sao ko ạ?

jonyhoanganh

Chào các bác ạ, ko hiểu sao từ hôm qua tới giờ cái màn hình của máy em thỉnh thoảng lại bị chớp tắt 2-3 cái, ko biết có bác nào bị giống em chưa ạ? Như thế có bị sao ko ạ?
Bác thử up lại cái bản room khác xem có bị k. Nếu vẫn bị chắc là do màn hình có vấn đề rồi. :-??

ancola66

Super V.I.P
Rom Ship thì hay bị tình trạng như thế này (Không biết có giống như của bạn không)?
* Lúc bạn vừa tắt màn hình thì nó lại tự động bật lên (Hiện màn hình khóa) rồi lại tắt đi.

thanhphu3110

Rom Ship thì hay bị tình trạng như thế này (Không biết có giống như của bạn không)?
* Lúc bạn vừa tắt màn hình thì nó lại tự động bật lên (Hiện màn hình khóa) rồi lại tắt đi.

Đúng rồi, đúng rồi, chính là như thế. Cảm ơn bác Ân lắm lắm ạ :). Vậy là em yên tâm rồi ạ. Em cảm ơn bác lắm lắm. Mấy ngày nay cứ lo ngay ngáy, tại lần đầu mua hàng xách tay nên ko an tâm lắm :(.

kokoro194

Đúng rồi, đúng rồi, chính là như thế. Cảm ơn bác Ân lắm lắm ạ :). Vậy là em yên tâm rồi ạ. Em cảm ơn bác lắm lắm. Mấy ngày nay cứ lo ngay ngáy, tại lần đầu mua hàng xách tay nên ko an tâm lắm :(.
hix. vậy mà ý trên của bác chả hợp với ý bác gì cả.. đọc mình lại tưởng là nó tự nhiên bị chớp tắt

anhhung_245

Theo kinh nghiệm mua em DHD hàng chính hãng của em thì : Hàng chính hãng ở VN lởm hơn hàng xách tay nhiều nhiều !!!!!

Có lẽ tại người Việt mình không có trách nhiệm bao giờ cả !!!!

Đang sài hàng xách tay ,sướng (^

thanhphu3110

Theo kinh nghiệm mua em DHD hàng chính hãng của em thì : Hàng chính hãng ở VN lởm hơn hàng xách tay nhiều nhiều !!!!!

Có lẽ tại người Việt mình không có trách nhiệm bao giờ cả !!!!

Đang sài hàng xách tay ,sướng (^

Tâm lý người VN thì tin rằng hàng cty thì có hãng bản hành hẳn hoi, còn hàng xt thì chỉ có cửa hàng bảo hành, dĩ nhiên là ko chắc ăn, mà xài đồ thì dĩ nhiên phải có 1 tỉ lệ rủi ro nhất định, lúc đó đi bảo hành thì @#$%^... rồi lại hàng xt thường là hàng ko rõ nguồn gốc, có lẽ là hàng loại 2... cho nên hơi ngại khi bỏ 1 số tiền lớn ra để mua hàng xt. Mà bác hay mua ở đâu thế ạ? Cho em vài địa chỉ tin cậy đc ko ạ? Em ở HCM.

hachivna

Máy tôi cũng bị tình trạng này. Nhất là lúc cắm xạc nó phải nháy một phát, tóm lại cơ địa nó thế.