• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MÀN HÌNH THỨ 9 TRÊN 5800 - OMNIA SAMSUNG BY STEVEN - VIDEO PREVIEW

TieuLaLa

có bản nào đã đóng đói lại sẵn ko vậy bác chủ topic?
nếu có cho em xin 1 bản repack với nhé?

còn ko thì bác cho em xin lại link pm đóng gói để em nghịch với") em tìm mà ko thấy pm đó nằm đâu cả,chắc tại lâu quá nên mò ko ra linh.

thank bác nhé

galabuon

MOD TOOLBAR CHO 2 CHỌN LỰA MÀN HÌNH OMNIA PHONG CÁCH IP VÀ SS - TESTED

khó khăn hiện nay là màn hình ip thì ko cần toolbar, còn ss thì cần toolbar

nhưng nếu ai xài 2 màn hình sẽ phải flash rom lại thường xuyên sao rom nào chịu nổi :D

đây là mod (đòi hỏi flash 1 lần duy nhất) để sau này bạn muốn xài phong cách iphone thì đổi samsungtoolbar.mif thành .mi

xài ss thì để nguyên samsungtoolbar.mif

trong file nén có 3 file

file Toolbar mod c dành cho ai thích để widget.swf c:\, samsungtoolbar.mif trên c:\resource\apps
file Toolbar mod e dành cho ai thích để widget.swf e:\, samsungtoolbar.mif trên e:\resource\apps

assassinzero

Hehe, mới test cái Gadget có Pin và Sóng nhưng ít bị red bug Và vẫn giữ nguyên:D Sao nó ko nằm ngang dược nhĩ ?

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

mình không show hàng thì không biết bao giờ mình mới fix xong đúng là nhờ anh em, không ngờ các bạn giỏi thật=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

assassinzero

mình không show hàng thì không biết bao giờ mình mới fix xong đúng là nhờ anh em, không ngờ các bạn giỏi thật=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chỉ là it thôi chứ ko phải ko bị đâu A MT , nhưng chấp nhận được :)):D Cái clock thì A fix lại đi, cái thanh bar pin và sóng của A hay thật :D

Chỉnh sửa cuối:

mathanh

bạn tìm cái myphone hoặc cái nào có sóng pin đưa mình mình tính tiếp, mình cắt nó ra up lên cho các bạn có việc để làm (sửa chửa lại)

giờ mình sang mấy trang nước ngoài xem họ fix mấy cái của mình như thế nào rồi, người tây ho giỏi hơn ta nhiều, kô biết bên DM pnht có fix dùm kô

Chỉnh sửa cuối:

galabuon

đã xài nhìu widget nén, chẵng hỉu vì sao mà các file *.wgt cài vào thì ok, nhưng chẵng hiển thị dc trên thanh slidebar. thế mới căn. dc cái này thì bị cái khác.

galabuon

IPHONE v1.5

- tuỳ chọn layout, icon, tên ứng dụng thông qua file xml cho cả trang và dock
- 3 trang, dot indicator
- file cực nhẹ, nên nếu thêm live wall chắc cũng ko bị red - chưa thử
- volume control ok cho các version iphone
- bung ra thì thư mục icon, file gadget, xml đều phải để trong thư mục gốc e;\

post bằng 3g, bạn nào qua dm lấy file up lên mediafire dùm , thx

galabuon

E đang dùng OmHD, có cần phải flash lại ko aBuon hay chép Gad với Icon zo E:\ là OK

nên flash để dùng mod của post 303. sau khi dùng mod này thì việc dùng omnia hay ip ko còn là vấn đề.

nếu ko flash lại thì thanh toolbar nằm trong rom sẽ che mất thanh iphone chẵng còn đẹp nửa.

assassinzero

Ah, có phải chỉ cần chép file mod đường dẫn sámung bar vào Rom có sẳn bản OmHD phai ko A? Mà file nằm trong rofts 2 và rofs 3 khi flahs xong đều nằm trong Z hết phải ko A>?