• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ManageYourFootballClub - Quản lý câu lạc bộ bóng đá

mlxx_1977

Nguồn từ iPhonePCSuite, file .app các bạn nhé, mình đang làm Manage cho ManUd đang thi đấu thành công quá:)), các bạn chơi thử cho ý kiến, cái này mình thấy hay nhất ở chỗ tên cầu thủ và tên câu lạc bộ ko bị viết lái đi như Soccer Manager ,còn cách chơi thì tương tự như nhau.Mình ko biết đóng gói file IPA, bạn nào tốt bụng đóng gói giúp post lên cho a e có nhiều lựa chọn
http://www.mediafire.com/?mzowghnwytz
Link file IPA của bạn ThangNgO

Last edited by a moderator:

huuhau872004

có bác nào hảo tâm đóng gói dùm em file.ipa với! Em mê trò này lắm mà ko bik cách cài file.app :(

mlxx_1977

có bác nào hảo tâm đóng gói dùm em file.ipa với! Em mê trò này lắm mà ko bik cách cài file.app :(

đúng là đóng gói ipa được thì rất tiện nhưng khổ mình cũng pótay, cài file app cũng đơn giản thôi mà, bạn dùng iPhonePCSuite kết nối IP của mình vào rồi kéo file app thả vào phần Applications rồi Restart là xong, chạy ngon lành

phanduy84

ai cần file .ipa thì vào web appulo.us rồi search vời từ khóa "football manager" thì sẽ thấy đường link để dơn file ipa.mình cũng đã chơi thử , thấy cũng good lắm.tên cầu thủ và clb ko bị thay đổi

tonytrung235

cái này chơi sao ai chỉ e cái .. down dc ve rồi mà lại ko biet chơi sao cả ^^

tonytrung235

quản lý bóng đá, cho thi đấu và mua bán cầu thủ :D

ai chả biết là thế nhưng vấn đề là ko biết cách mua bán như thế nào hay training ra sao chứ ..
ai chả biết là wản lý với mua bán cầu thủ .. trả lời cũng như ko
anyway thanks for comment

ThAngNgO_

ai chả biết là thế nhưng vấn đề là ko biết cách mua bán như thế nào hay training ra sao chứ ..
ai chả biết là wản lý với mua bán cầu thủ .. trả lời cũng như ko
anyway thanks for comment

bạn có nhất thiết nói những câu như thế ko :D, anh em có biết cũng ko trả lời bạn đâu :-??

teen_hot_crazy

cho mình hỏi bun nén vào phần nào of IP vậy bạn ?

thanks

teen_hot_crazy

soft đuôi .ipa vào itunes mình syns ko đc , nên mình dow soft đuôi .rar về rồi nhưng ko biết bun vào iphone ở phần nào đc . Xin chỉ mình với . help help . thanks

mlxx_1977

bạn đọc kỹ các bài trước đi nhé, mình hướng dẫn cách cài file .app rùi mà