• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

market bị lỗi.ai giúp với.......

anhien2906

tình hình là con sensation xe của em mới up lại rom ship bản châu âu nhưng khi market tự động update lên phiên bản 3.4.4 thì không thấy hiển thị hình ảnh của các icon nữa,không biết hình ảnh của ứng dụng đó như thế nào @@ .có bác nào bị thế không ạ

venusian

Moderator
tình hình là con sensation xe của em mới up lại rom ship bản châu âu nhưng khi market tự động update lên phiên bản 3.4.4 thì không thấy hiển thị hình ảnh của các icon nữa,không biết hình ảnh của ứng dụng đó như thế nào @@ .có bác nào bị thế không ạ

cái này là do mạng của bạn không ổn định thì phải. Mình dùng PC vào Market thỉnh thoảng cũng bị mất hình. Chắc một hai hôm nó lại vào đc thôi :p

anhien2906

MÌnh cũng bị như bạn này ! 2 hôm nay mới thấy bị chắc là ko sao đâu !
mình bị từ lúc up rom tới giờ @@ đã thử bằng 3g với wifi nhưng không được.haiz.thằng bạn có máy khác,dùng rom nó cài lúc mua máy thì lại được ...

newdriver2007

Mình chỉ dùng wifi thì bị thôi còn 3g thì lại hiện bình thường ! cũng ko biết tại sao nữa :(