• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mark™-V by Dragon459 (Update v1.0.3)

tranyeun9

/* timestamp */
.waktu{
position: relative; bottom: 5px; color:#545454
}

......

.....

.garis{margin-top:10px;margin-bottom:8px;height: 1px; background-color: #545454 text-align: center}
.tanggal{background-color: black; position: relative; top: -0.6em; color:#545454}

chỗ đó là giờ gửi mà anh? e sửa lại màu trắng nó mất lun rồi...em muốn sửa cái khung vs nền đen của chữ "Hom nay" thành màu trắng, còn màu chữ thì đen cho hợp với nền

leminhhai111

chỗ đó là giờ gửi mà anh? e sửa lại màu trắng nó mất lun rồi...em muốn sửa cái khung vs nền đen của chữ "Hom nay" thành màu trắng, còn màu chữ thì đen cho hợp với nền

thì đây nè

tanggal{background-color: black; position: relative; top: -0.6em; color:#545454}

đổi nền black đen qua trắng white

đổi chữ color:#545454 qua đen color:#000000

tranyeun9

thì đây nè

tanggal{background-color: black; position: relative; top: -0.6em; color:#545454}

đổi nền black đen qua trắng white

đổi chữ color:#545454 qua đen color:#000000

àh, thì ra em edit nhầm thảo nào nó mất tiu :p, ko chú ý tới chữ black...Em làm được rồi anh.
Cơ bản đã xong phần themes và css, còn mỗi cái bàn phím qmltouchinput.dll, RSC 1.7(2) mở file lên thì được nhưng ko thể sửa hay extract nó ra được :(..Anh còn cao kiến gì ko a?

leminhhai111

àh, thì ra em edit nhầm thảo nào nó mất tiu :p, ko chú ý tới chữ black...Em làm được rồi anh.
Cơ bản đã xong phần themes và css, còn mỗi cái bàn phím qmltouchinput.dll, RSC 1.7(2) mở file lên thì được nhưng ko thể sửa hay extract nó ra được :(..Anh còn cao kiến gì ko a?

dạo này a đâu có xài belle nữa đâu nên kg kg nhớ hết dc

lâu lâu mới lạng vòng vòng chơi,e gặp a ở đây là hên lắm rồi đó ,chứ lâu rồi có xuất hiện ở đâu đâu.

các edit file e cần

http://forum.dailymobile.net/forums/symbian-graphical-mods/82827-modding-fp2-keyboard.html

Chỉnh sửa cuối:

tranyeun9

dạo này a đâu có xài belle nữa đâu nên kg kg nhớ hết dc

lâu lâu mới lạng vòng vòng chơi,e gặp a ở đây là hên lắm rồi đó ,chứ lâu rồi có xuất hiện ở đâu đâu.

các edit file e cần

http://forum.dailymobile.net/forums/symbian-graphical-mods/82827-modding-fp2-keyboard.html

Hèn chi các sếp bên SFVN hỏi e gặp a ở đâu :)) . Nói chung giờ mình làm cái này phần vì yêu thích Symbian, phần là cùng thảo luận với mọi người cho vui :). Anh mà ko xài Belle nữa thì quả là mất đi 1 cuốn từ điển Belle :( .
Thanks anh đã tận tình giúp đỡ :D
p/s: em sẽ inbox anh 1 vấn đề, anh xem tin nhắn nhé