• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mark™-V by Dragon459 (Update v1.0.3)

duylinh27884

Moderator
hèn chi. :(
Nhét tất cả icon có tên Mạng xã hội lẫn Social rồi mà nó không chịu hiện. :p

Khi nào xog theme rảnh rỗi mod vài cái skin cweather chơi bác,belle giờ chỉ còn cái này xem thời tiết dùng ngon mà mod đc nhiều skin nữa,nay mình làm đc 1 skin mà chiều giờ mò hoài ko tìm đc chỗ để đổi màu clock sang white ức chế quá :(

MinhThang

Manager
Khi nào xog theme rảnh rỗi mod vài cái skin cweather chơi bác,belle giờ chỉ còn cái này xem thời tiết dùng ngon mà mod đc nhiều skin nữa,nay mình làm đc 1 skin mà chiều giờ mò hoài ko tìm đc chỗ để đổi màu clock sang white ức chế quá :(

Mod xong thì cho sài với nhen.

Dragon459

Manager

Bác gửi cái app mod đó qua đi. :-?

tranyeun9

Của bạn đây nhé. Click vào ảnh để lấy size lớn nhé

Icon Mạng xã hội có UID là gì bác nhỉ ?

ok thanks bác..xin về làm themes iphone :D
àh, sẵn tiện e nói a e trích 3 mod của statusbar toolbar xanh của themes trên luôn nhé :)

duylinh27884

Moderator
Mod xong thì cho sài với nhen.

Khi nào đổi đc màu clock e share 1 thể nhen :D
Bác gửi cái app mod đó qua đi. :-?

đây bác https://app.box.com/s/bv785dnel8uqt1zmdonw hình như edit file weatherclone.o0000 ấy, trong app có 2 file weatherclone.o0000 một cái của skin 8x6 ,một cái của skin 8x3, mình có hỏi thím Vitan04 chuyên mod cái này thím ấy có send cái hd mod nhưng xem ko hiểu :(

tranyeun9

[MENTION=408665]Dragon459[/MENTION] [MENTION=303318]duylinh27884[/MENTION] [MENTION=43810]MinhThang[/MENTION] các anh có ai biết edit file .dll ko cho em hỏi chút ạ?

Dragon459

Manager
Khi nào đổi đc màu clock e share 1 thể nhen :D

đây bác https://app.box.com/s/bv785dnel8uqt1zmdonw hình như edit file weatherclone.o0000 ấy, trong app có 2 file weatherclone.o0000 một cái của skin 8x6 ,một cái của skin 8x3, mình có hỏi thím Vitan04 chuyên mod cái này thím ấy có send cái hd mod nhưng xem ko hiểu :(

Bác send nốt cái hướng dẫn đi. Có hướng dẫn tham khảo tốt quá còn dề.
À mà bác trích cái matrixmenudata của bác đang xài qua cho e xin phát.

tranyeun9

mọi người cho em hỏi, để chỉnh cái đồng hồ số mà em khoanh đỏ ở trên thành màu đen thì tên của nó là gì trong colour ạ?

leminhhai111

mọi người cho em hỏi, để chỉnh cái đồng hồ số mà em khoanh đỏ ở trên thành màu đen thì tên của nó là gì trong colour ạ?

edit entry file .svg trong file .mif

Number 0

Number 1

Number 2

Number 3

Number 4

Number 5

Number 6

Number 7

Number 8

Number 9

separator colon

Chỉnh sửa cuối:

tranyeun9

edit entry file .svg trong file .mif

Number 0

Number 1

Number 2

Number 3

Number 4

Number 5

Number 6

Number 7

Number 8

Number 9

separator colon
em kiểm tra thì trong mif ko có entry number :(
trong skn thì có separator colon
vậy thì add sao anh? àh nếu a có entry number cho e xin luôn nha :)

Dragon459

Manager
em kiểm tra thì trong mif ko có entry number :(
trong skn thì có separator colon
vậy thì add sao anh? àh nếu a có entry number cho e xin luôn nha :)

Trong theme ở #1 của mình thì nó là các entry chẵn từ 1440 đến 1460. Bạn bung ra để xem uid của nó nhé.