• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MaryOne - Rom BlackStone các phiên bản.

thanhson1411

[ROM][WWE][MARYONE]WM6.5/WM6.5.5 SERIES.

* Add Co0kie HomeTab
* New Icon set
* New Htc Messaging
* Updated Xip and Build
* Added some graphics improvements
* Added some speed improvements.
* Add Internetsharing

Observations:

* This rom is fully tweaked and close to Stock Rom as possible
* This rom is made to provide you with the best experience possible with your device
* Manila is now called "HTC Sense".
DOWNLOAD http://rapidshare.com/files/369088401/TOUCH_HD_MARYONE_WWE_23554_28032010.rar.html
NHẬN XÉT :
+ Room với theme đen đẹp và bạn sẽ bất ngờ vì room này được đầu tư về mặt giao diện khá nhiều 10/10
+ manila 2.5 chạy mượt và ổn định tuy ram free sau khi reset là 75 mb 8/10
+ đầy đủ tất cả các ứng dụng cần thiết 10/10
+ thời gian pin khá lâu 10/10
+ hỗ trợ các tab mới và xoay ngang 10/10
SẼ UP HÌNH LÊN SAU ^^ !!!
TRANG WEB LEECH LINK : http://get4all.biz

O2XDAEXEC

Các bản Rom của MaryOne nhìn chung giao diện rất đẹp, có phong cách lạ mắt, các kết nối thông thường tốt, Wifi và GPRS nhanh.Đáng để test thử.HR sau khi UpRom sẽ tốt và ổn định hơn.

bignoob

Các Bác cho em hỏi. Tại sao em xài bản này thỉnh thoảng bị tự động kết nối GPRS và em đã tìm để định kết nối kiểu Manual nhưng hình như bản Rom này ko có phần mềm NoData. Kính xin các Bác có cách nào giúp em với.
Thanks All

Chỉnh sửa cuối:

doquangduc

Well-Known Member
Các Bác cho em hỏi. Tại sao em xài bản này thỉnh thoảng bị tự động kết nối GPRS và em đã tìm để định kết nối kiểu Manual nhưng hình như bản Rom này ko có phần mềm NoData. Kính xin các Bác có cách nào giúp em với.
Thanks All

Thì bạn tìm cái Nodata cài vào, hoặc bạn cài cái HD Tweak,

chineseboy78

xin các bác cho thêm vài nhận xét nữa đi ạ! thanks, vì mỗi lần uprom phải cài lại các soft oải quá

tự mình up ROM mà cảm nhận mới thích chứ bạn
có ngày tui up 4 bản ROM đấy, 2 cục pin mà :D

bizzuu

Bản Rom mới nhất MaryOne Blackstone

MaryOne rom with manila 2.5 interface.

* Add New Oboe Apps
*Update Opera 10
* Fix some app
* Updated Xip and Build
* Added some graphics improvements
* Added some speed improvements.

Download

Mình thấy trên diễn đàn http://forum.xda-developers.com nhưng không thể download được về . Các bạn ai down được xin cảm nhận và upload dùm lên Mediafire cho anh em dể load . Mình cũng đang dùng bản rom này và thấy chạy rất mượt nên rất thích các bản rom này . Đây là bản mới nhất của ngày 17/7/2010.

Chỉnh sửa cuối:

bizzuu

Đã có ai Download được bản Rom này và chạy thử chưa cho ý kiến xem với . Mình không tài nào Download được .

tanmeo87

Đã có ai Download được bản Rom này và chạy thử chưa cho ý kiến xem với . Mình không tài nào Download được .

Mình thấy bản ROM này cũng giống Rom của Tran Minh Man. Bạn download bản 23690 bản mới nhất. Dùng nhanh và pin cực ổn.

bizzuu

Trước giờ mình cũng thích các bản rom của anh TMM và bản rom đó mình đã có chạy và dùng rồi . Nó có các lỗi như bạn cài đặt PM cookie Home và cho khóa màn hình . Khi bạn unlock bạn không thể unlock đc . nên bạn phải dùng ct khóa mặc định của máy nhưng vẫn bị lấp cái thanh menu nằm dưới.