• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mau Mau v2.31

orange_244

Banned
Game thật là thú vị của Lonly Cat Games:D
một trò chơi đẹp cho hai hoặc bốn người chơi. Mỗi người chơi vào lúc bắt đầu trò chơi 7 thẻ được xử lý. Mục tiêu của trò chơi - có thoát khỏi thẻ của họ. Những người chơi lần lượt đi. Đặt bản đồ cần phải cùng một màu sắc như là máy tính để bàn, hoặc cùng một giá trị. Nếu bạn đi không cần phải xin thẻ vào sân.
hổ trợ:
WM5-WM6.5
tất cả các loại màn hình.
( PM mình lấy số đăng ký nhé owner)
chúc vui!!

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

Cái game này luật chơi thế nào nhỉ, trước mình down về chơi thử, chẳng biết luật nó thế nào nên cũng không dám post lên luôn :D

minhluc

Cái game này luật chơi thế nào nhỉ, trước mình down về chơi thử, chẳng biết luật nó thế nào nên cũng không dám post lên luôn :D
Có phần hướng dẫn trong game mà bạn...:D
Game chơi tốt nhưng ko hiểu sao bị lỗi tReo máy khi thoát game,ko biết có ai bị giống mình ko?mình dùng WM05...:-?:-?:-?

JongZiZi

hiểu chứ dich từ tiềng trung quốc!!!hơho dich bằng từ điển.:D

Đề nghị VIP viết tiếng Việt rõ ràng theo chuẩn tiếng Việt nhá.
Đầu câu không viết hoa lại còn sai chính tả. :))