• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MAXICON PHONEGATE - CHẶN CALL VÀ TRẢ LỜI SMS

tyxiu2004

Em thấy thằng MGSH MAGICALL hay lắm, em vẫn khoái thằng đó hơn vì chặn cuộc gọi rất nhanh

cuongnc1504

Các bác không biết có 1 phần mềm gọi là Anwer machine hả? Phần mềm này cho chúng ta thâu đoạn ghi âm trả lời tự động nếu sau khoảng tgian 10,20,30,40 giây ta không trả lời, và lưu lại thành file .wmv. Sau đó báo cho chúng ta nghe. Tôi chay nó trên O2 Stealth. Ngon lành

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các bác không biết có 1 phần mềm gọi là Anwer machine hả? Phần mềm này cho chúng ta thâu đoạn ghi âm trả lời tự động nếu sau khoảng tgian 10,20,30,40 giây ta không trả lời, và lưu lại thành file .wmv. Sau đó báo cho chúng ta nghe. Tôi chay nó trên O2 Stealth. Ngon lành

Tại sao bạn không up lên cho mọi người thưởng thức nhỉ????? Chắc mọi người thanks bạn zữ lắm :)):)):)). Thân!!!

firefox1996

Cho Symbian OS thì có nghe và có dùng rồi, nhưng cho Pocket PC thì chưa nghe. Bác share cho mọi người dùng với :)

Cám ơn trước =D>

minhluc

cái pm này là pm theo máy mà bạn,chỉ có ở O2 Steath thui

laixe1979

tôi cài phần mềm Maxicon PhoneGate New v1.4.25.25 for WM5.0 trên HTC touchII thì máy báo không cài được. Lưu ý: Touch II chạy trên nền WM6.0
Các bác xem lại nhé.

phamxuannguyen

mình cần mua 1 software magicall 1.2.2 đã bẻ khóa, mình phải mua ở đâu,mình cám ơn nhiều?mình ở Sài Gòn

heogayno1

đã bác nào cài được cái answer machine chưa cho em dùng ké với :D
thanks bác trước

ga7981

Buồn quá

Em là thành viên mới nên không down được. Anh chỉ em chỗ down với. Cám ơn anh.

quanktv

Em là thành viên mới nên không down được. Anh chỉ em chỗ down với. Cám ơn anh.

Tại diễn đàn đang nâng cấp nên chưa down được thôi, bạn có thể đọc ở mục thông báo mới của diễn đàn đó. Chịu khó chờ chút đi nhé. Mình cũng là newmemb.

Mà bạn nào có phần mềm chặn cuộc gọi và trả lời tự động bằng một đoạn thoại ghi âm sẵn thì post lên cho mọi người tham khảo với. Mình cũng đang tìm phần mềm này mà chưa thấy. Bên s60 thì mình cũng đã từng dùng rồi. bên wm6 không biết có hay không?

Chỉnh sửa cuối:

phenmientay

Các Mod. đã giới thiệu sản phẩm này trong Thread Phần mềm.
Tuy nhiên nhận thấy đây là phần mềm cũng khá hữu ích và rất đáng thảo luận sử dụng nên tôi mở Thread này.

Đặc điểm chính của soft:

- Cho phép hoặc không cho phép nhóm các Contacts có thể gọi cho bạn.
- Khi cần có thể trả lời lịch sự bằng SMS.
- Đăng ký mã nước mã vùng trước. Hỗ trợ đa ngôn ngữ.
- Có thể đặt chế độ trả lời hoặc chặn sau số lần Phone...

Maxicon PhoneGate New v1.4.25.25 for WM5.0​

Lưu ý đây là phần mềm cho WM5.0 và chạy tốt trên WM6.0.
Hỗ trợ các loại màn hình.

Duới đây đưa lại (tiện tải sử dụng) phiên bản đã CR mới nhất.

Không thể tải được các bac ơi. Không chỉ cái này, nhiều cái khác cũng vậy. Bấm vô link, nó mở ra trang mới : trống trơn.?!???:-?:((

is181

Các bác có phần mềm nào nhanh không ? Chứ máy bên kia gọi nghe thấy 1 hồi chuông rồi tát máy thì hơi mất lịch sự !

buiduc_hung

Phần mềm này mình vừa cài vào máy!! nhưng hơi bị delay 1 tý! nếu người gọi để ý 1 tý thì sẽ phát hiện bị chặn cuộc gọi!!

tritrung

Chạy tốt trên WM6 à? Em phải down thử xem sao. Mấy cái khác em thử sao ko đc nhỉ? Đang dùng WM6.1 cho con O2 Stealth.

T

trungquanbds29

Guest
Không biết có ai test thử với các Mạng di động khác chưa? nhưng hình như S-fone gọi vào thì sẽ phát hiện ra dùng phần mềm chặn. Cụ thể mình dùng S-fone gọi vào con Cingular 8125 cài Maxicon PhoneGate New v1.4.25.25 thì nghe 1 tiếng reo rồi mới bị ngắt. Còn lại máy tính năng khác thì khá OK.

vdung1972

Có phần mềm nào khi máy khác gọi đến mà tự động cho nghe một bản nhạc như đang nghe nhạc chờ không các bác nhỉ, em đang cần quá, có thằng cứ nháy đểu vào máy của em.

loithuxua

Em mới cài vào nhưng không biết cài Country code và Area code, các anh chỉ giúp
Country code ghi như thế nào ạ: +84 / 084 / 84 cái nào ạ?
Area code thì số mấy ạ? em dùng vinaphone ở HCM..

Cảm ơn trước ạ

marionnet

mình thích phần mềm dạng này, nhưng sao toàn dành cho wm5 trở lên không vậy. Có cái nào cho 2k3 không, chỉ mình với