• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

May.10 [Hand On Mobile] Field Runners _ Game chiến thuật cực hay

byebyeshady

[video=youtube;lDGIuKC7dwg]http://www.youtube.com/watch?v=lDGIuKC7dwg[/video]

Game chiến thuật rất hay được Port sang từ Iphone :ar!

"This game is truly addicting as we've seen with the huge fan base its amassed as an App Store favorite, said Lynn Monica, VP & GM of Mobile Games, Hands-On Mobile. "We saw a great opportunity to take this game cross-platform and have worked closely with Subatomic Studios to create the same addictive experience that has captured iPhone users and kept them coming back for more."

Fieldrunners is an easy to learn, difficult to master title which promises endless game-play. Players are bombarded with relentless soldiers, military vehicles and even helicopters. To survive, players must continually upgrade their existing tower units and preserve cash to buy more powerful weapons for an arsenal to blast the Fieldrunners to oblivion. Success depends on outsmarting enemy units and steering them into well defended areas. If the Fieldrunners get past players' strategic defenses, the game is over.

One of the all-time top paid applications, Fieldrunners is the winner of both the "Best Mobile Game" and "Excellence in Art" awards at GDC 2009 and Time Magazine ranked Fieldrunners in its "Top 10 Video Games of 2008." The Fieldrunners official Web site now has more than 3,000 members and 6,000 posts from fans around the world.

Key Features:

- Fast, fun, addictive strategy gameplay
- Classic and endless play modes
- Translating all-touch controls for required traditional keypad devices
- Fun art and sound effects

DOWNLOAD

FieldRunners

FieldRunners Fix lỗi File Size by jinsk8r

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Thêm 1 game Tower Defense ^^ nhưng mà mình k thích mấy game TD cho xây tự do lắm, chia lane ra vẫn hay hơn ^^ ý kiến cá nhân thôi

madienyeu

Banned
Có phải cái mình đang tìm không nhỉ ^^. Android thì nhiều game Defense chơi không hết luôn. Sao nó ko viết cho Symbian nhỉ ?

ttr01

File này 5800 không chạy được :( . Cài báo : ứng dụng bị lỗi .không thể cài

tuxedo862003

Bro nào up lên mediafire giùm . Mình down bằng ucweb không down ở 4share dược . Thanks !

mrkits

File này 5800 không chạy được :( . Cài báo : ứng dụng bị lỗi .không thể cài

Vậy là may bạn k cài được rùi, mình cài và chơi bình thường nè, có điều không xoay ngang màn hình được, game chơi hơi lan man, kéo dài mãi tới tận màn 7 mươi mấy...tắt đi ngủ hix.

jinsk8r

Máy mình cũng cài ko được, nó báo tập tin bị lỗi

À mình tìm ra nguyên nhân rồi, là do thông báo sai file-size :) đã fix lát up lên

@Chủ thớt và mrkits: 2 bạn đã cài thử game vào máy chưa vậy @.@

Chỉnh sửa cuối:

mrkits

@jinsk8r: mình có cài và chơi rồi mà bạn. Đây là một số hình ảnh trên máy của mình nè:

Resume lại cái hôm trước chơi dở

Khi quay ngang màn hình thì nó đỏ quách luôn. Không hiểu sao khi chụp nó lại như thế này:

jinsk8r

Không hiểu vì sao nó báo sai file-size mà bạn cài vẫn được nhỉ :(

Cái chụp hình đó là lỗi của ScreenSnap đó, tấm đầu chụp đứng thì tấm nào cũng chụp đứng hết, bạn muốn chụp ngang thì tắt đi mở lại, chụp tấm đầu tiên là phải xoay ngang

nec_versa_e6200

Có ai thấy game này chơi dễ wá ko? Để ý sẽ thấy khi upgrade chỉ cần có số tiền đủ để upgrade thôi, ấn vào nó cho up nhưng chả mất tiền. :(

jinsk8r

Có ai thấy game này chơi dễ wá ko? Để ý sẽ thấy khi upgrade chỉ cần có số tiền đủ để upgrade thôi, ấn vào nó cho up nhưng chả mất tiền. :(
Vừa dễ vừa dài > nhàm :| chơi Amazing TD là hay nhất

mrkits

Đúng là trò này chơi dễ quá nên thành ra nhàm. mình cũng del rùi

@ jinsk8r: thanks bạn đã chỉ dẫn cái vụ chụp hình :D