• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

May.10 [Hand On Mobile] Field Runners _ Game chiến thuật cực hay

kitafung

Máy mình chơi bản của chủ thớt ko có bị lỗi, chạy bình thường. Mình ko chơi toàn cho gf chơi thui ioi

byebyeshady

Máy mình chơi OK :| Trò này trước chơi trên Itouch chủ yếu là để giải trí giết thời gian mà :)

linklink01

đúng là khi nâng cấp ko mất tiền thì mất hay nhưng các bạn thử chơi chế độ endless hay extend gì đó ( mở đc khi lên round 50 classic ) dài bất tận,có thêm 2 vũ khí mới và có nút xã nhanh nữa ( mở đc khi lên round 75 classis ),ko chán đâu ^^! ;;)

skytear

Game này là bản hack đã bật cheat nên chơi mới dễ như vậy, nâng cấp không mất tiền. Các bạn thử down bản đã tắt cheat này về chơi xem nó có dễ không nhé :p
FieldRunners

soiconnoidien

Cho em hỏi phiên bảng mới nhất của trò này có anh em nào có không??? Em thấy trên mạng hình như V1.2.3 là mới nhất thì phải. Phiên bảng của mình là 1.0.4, vậy phải làm sao mới update được vậy mấy anh???

zeusdilinh

Còn game chiến thuật nào tương tự như vậy ko bạn.......Ghiền kiểu game như vậy mà tìm thì nhìu wá ko có tgian để tìm...

wimax16vnn

Còn game chiến thuật nào tương tự như vậy ko bạn.......Ghiền kiểu game như vậy mà tìm thì nhìu wá ko có tgian để tìm...

MegaTowerAssault - 1 game dạng tower defence cực đỉnh trên S60V5............rất hay, chơi là ghiền
=====
ko fải game chiến thuật là là "game giữ cổng"

likid

cac pro oi. giup minh cai game nay voi!!!!! minh down ve giai? nen nhung ko biet cai` tiep the nao nua~ jup minh vs .... thank pro nhieu. game duoi sis thi cai` de~ nhung game nay` minh ko hieu? cai` kieu? j.........