• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy bị virut cần 4mat lại

Status
Không mở trả lời sau này.

Rinkatori

Mình có con N72 bị virut muốn fomat lại máy mà không được. Ai bít giúp mình với ( *#7370# không được ). Thanks

d2005

n70 bị virus

bạn thử dùng cách này xem: bấm cùng lúc tổ hợp phím * + # + 3 và bấm phím mở máy cùng lúc cho đến khi hiện chữ 4mat => hết. (chú ý tháo card trước khi 4mat và pin phải còn ít nhất là 1/2.

Kojiro

Super V.I.P
bạn thử dùng cách này xem: bấm cùng lúc tổ hợp phím * + # + 3 và bấm phím mở máy cùng lúc cho đến khi hiện chữ 4mat => hết. (chú ý tháo card trước khi 4mat và pin phải còn ít nhất là 1/2.

Bạn bị lộn rồi: hardreset phải là * + "nút gọi" + 3 và bấm nút mở nguồn cho đến khi có chữ formatting, dung lượng pin còn 2/3 là ok. À nhớ 4mat thẻ nhớ luôn nhé!

hung66000

Các đời máy sau này k hiện lên chữ formatting đâu . Mà giữ 3 phím cho đến khi màn hình máy xuất hiện dòng lựa chọn quốc gia cho máy là ok . nếu làm 1 lần k đc thì chịu khó làm lại cho đến khi đc thì thôi . Tốt nhất bạn giữ 3 phím đó xong nhờ ng khác bật hộ nguồn máy thì chuẩn nhất .:D:D:D

loicuagio

Bạn bị lộn rồi: hardreset phải là * + "nút gọi" + 3 và bấm nút mở nguồn cho đến khi có chữ formatting, dung lượng pin còn 2/3 là ok. À nhớ 4mat thẻ nhớ luôn nhé!

đại ca ơi từ dòng S60 v3rd trở đi khi format không thấy gì đâu.khi nào hiện chọn quốc gia có nghĩa Format ok thôi.//=D>

Kojiro

Super V.I.P
đại ca ơi từ dòng S60 v3rd trở đi khi format không thấy gì đâu.khi nào hiện chọn quốc gia có nghĩa Format ok thôi.//=D>

Đúng rồi! tại mình quên cứ nhớ thằng N72 này đời cũ :D

Các đời sau này, 4mat rất nhanh, mình cũng hơi bất ngờ khi 4mat con N93.

Status
Không mở trả lời sau này.