• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy một thời gian ko dùng sóng chập chờn

luuduchoa87

ko phải bị giật mà bị xước hình bro ơi!mấy đoạn chuyển cảnh hay mấy đoạn quay nhanh là hình giống như bị xé vậy đó rồi hết!

MAY ANH OI CHO EM HOI MAY EM TU NHIEN BI MAT SONG LUC DAU THI NO BAO TIM SONG HIEN GIOI THI NO KO CON TIM
ANH NAO BIET BEN CUA NO CHI EM VOI

VUNHATVAN

Thứ nhất: Bạn phải thực hiện đúng quy định của diễn đàn: Post bài bằng tiếng Việt
Thứ hai: Bạn chịu khó đọc các bài nói về hiện tượng mất sóng ở Flame để tham khảo và thực hiện theo các hướng dẫn.
Chúc thành công.

huynhnhan76

mình sài con này mới 2 thang, nhiều lúc tưởng die rồi, cũng rút ra nhiều bài học kinh nghiệm nếu bác nào thấy sóng chập chờn hay mất sóng làm theo cách của mình thử nha: chổ tiếp súc sóng nó nằm gần nút nguồn nên hay bị trạm chổ này, các bác bung máy ra lau chùi rồi kiểm tra đừng cho hai chổ này ra tách biệt ra là sóng mạnh lên liền. máy mình lúc đầu sóng mạnh lắm sau thời gian nó chập chờn mình làm như vậy bây giờ hết bị gì rồi.