• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Máy tính nhiều chức năng dành cho S60v2

daokay

XCALC là máy tính cấu hình cao có thể sử dụng để tính toán với hệ thập phân, hoặc với dấu chấm động, với hệ cơ số 16, 8 hay hệ nhị phân. Chương trình sử dụng RPN (Reverse Polish Notation). Bạn có thể chọn cách hiển thị đơn giản với 1 cửa sổ và số hoặc đầy đủ với màu sắc, các nút, chuông báo. là duyệt java nên dùng cho rất nhiều loại máy nên bạn ko phải lo gì =D>
và còn file nicecalc cho dòng s60v2 crack bởi BinPDA=))

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Cái này bạn nên nói gõ là dành cho loại màn ảnh nào nha.
Vì theo mình thấy thì tấm ảnh đính kèm thứ 2 là dành cho màn ảnh 240x320.
Còn mấy pm máy tính kia thì sao,mong bạn nói gõ chút để tiện lợi cho các bạn khác download về dùng.Thank 4shared

tyniurl

theo em đã làm thì file "may tinh.rar" em ko làm được, "may tinh pro.rar" thì đã cài dc, còn xcal full thì em ko biết xóa đuôi rar làm sao cả nên chịu, đã test trên 7610, dùng được, thanks các anh nhiều=D>=D>=D>=D>

NGUYENTRANDUNG

theo em đã làm thì file "may tinh.rar" em ko làm được, "may tinh pro.rar" thì đã cài dc, còn xcal full thì em ko biết xóa đuôi rar làm sao cả nên chịu, đã test trên 7610, dùng được, thanks các anh nhiều=D>=D>=D>=D>

rar là dạng nén bạn phải dùng winrar để giải nén ra file cần install bạn àh, còn không thì chép vào máy sau đó dùng xplore

haichung

mấy bạn cứ sử dụng đi, mình đã tets mấy cái này khá lâu rồi, dùng cho s60v2