• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[MC Games ] topic thảo luận về games MINH CHÂU

trandat2404

tư lệ nói thật là map em ít vào nhất, toàn bị kill tại đó thôi

hôm qua lúc 2h mấy đi ra pt nguyên 1 đám tấn công cửa ngụy ở tư lệ

có 1 chút giết tầm trăm mạng, mình bị kill lại gần 80 mạng =))

tốn bao nhiu bana mà đccó chút xíu điểm chiến công -.-'

mình bên sv trường bản, 6x có ông deja vu [ ngụy ], đại gia lắm, đánh toàn bạo kíck thôi, solo k chịu nổi. toàn đồ siêu thị =)

tien210793

Moi ng cho minh hoi:lam tnao de dat dc hieu qua bo 4 sao? Ah,cho hoi them la tsao minh dung phu giam dinh tu chat thi hp va luc luong lai giam? Xl,minh ol bang dt.

trandat2404

hiệu quả bộ 4 sao thì 10 món đồ trên người phải giám định cấp sao, món nào ít nhất 4 sao thì mới đc ~~

tien210793

hiệu quả bộ 4 sao thì 10 món đồ trên người phải giám định cấp sao, món nào ít nhất 4 sao thì mới đc ~~

tức là 10 đồ đều fải giám đinh sao,và mỗi đồ giám đinh 4 lần ạ? Thế mua phù cấp thấp hay cao ạ? Mà a gthich cho e cái này vs:e giám đinh tư chất mấy đồ,đầu tiên lực lương và thân pháp đều tăng,giám đinh 2,3 lần nữa thj ll và tp lại giảm? Thank a!

buithihuan

tức là 10 đồ đều fải giám đinh sao,và mỗi đồ giám đinh 4 lần ạ? Thế mua phù cấp thấp hay cao ạ? Mà a gthich cho e cái này vs:e giám đinh tư chất mấy đồ,đầu tiên lực lương và thân pháp đều tăng,giám đinh 2,3 lần nữa thj ll và tp lại giảm? Thank a!

hiệu qủa 4 sao tức là 10đồ trên ng bạn món nào cũng phải có từ 4sao trở lên.
Nên dùng phù gđ sao cao cấp để đạt 4sao. Dùng phù cấp thấp mà gđ ra 3sao là vứt đồ đi vì gđ sao mỗi đồ chỉ đc 1lần duy nhất.
Gđ tư chất bạn đừng để ý nó tăng hay giảm point mà hãy xem xem đc cái gì. Và cái đó có cần thiết cho char của mình hay kg?

tamcanthoct

Mình chơi võ tướng sv trường bản nước ngụý nich Mem_pda lv 72 gặp nhau xin nhẹ tay nhe hắc đế...minh thi chơi giải trí ko thích bon chen nên có sao thì dùng vậy. Chỉ mới tốn 250k mở kho và giám định cấp sao thôi

buithihuan

Mình chơi võ tướng sv trường bản nước ngụý nich Mem_pda lv 72 gặp nhau xin nhẹ tay nhe hắc đế...minh thi chơi giải trí ko thích bon chen nên có sao thì dùng vậy. Chỉ mới tốn 250k mở kho và giám định cấp sao thôi

àh àh. Gặp rùi. Pk mấy lần rùi. Mình nick 2kute. Kg phải hắc đế. Hắc đế là bang thui.

tamcanthoct

Vậy mà tưởng đâu là anh HắcĐế cưởi con âm dạ bôn lôi ấy chứ...hix vì ko có thời gian chơi nữa nên giờ muốn thanh lý con võ tướng lv 72 sv trường bản nước ngụy lại cho ae PDA với giá 200k ae nào có nhu cầu thì nt cho mình nhe 0942244885.

bo8x

àh àh. Gặp rùi. Pk mấy lần rùi. Mình nick 2kute. Kg phải hắc đế. Hắc đế là bang thui.

bác là 2kute à, làm nv gặp bác hoài, cày lên 70 rồi mà kiếm đồ TA khó quá, chắc mấy bữa nữa qua bác vọng chơi lại.

buithihuan

bác là 2kute à, làm nv gặp bác hoài, cày lên 70 rồi mà kiếm đồ TA khó quá, chắc mấy bữa nữa qua bác vọng chơi lại.

đồ tinh anh làm nv cấp s là có mà. Làm xong nv đc 1lễ bao. Bạn qua tọa độ 28 31 mở ra. Tỉ lệ ra tinh anh chắc tầm 90% mình bây giờ còn thừa cả 1đống đồ tinh anh vt nè. Mà chả bít làm gì. Cứ tích vào rương đồ thôi.

buithihuan

Vậy mà tưởng đâu là anh HắcĐế cưởi con âm dạ bôn lôi ấy chứ...hix vì ko có thời gian chơi nữa nên giờ muốn thanh lý con võ tướng lv 72 sv trường bản nước ngụy lại cho ae PDA với giá 200k ae nào có nhu cầu thì nt cho mình nhe 0942244885.

mình cưỡi là con bôn lôi. Con ẩm dạ là con màu đen cơ.

bo8x

đồ tinh anh làm nv cấp s là có mà. Làm xong nv đc 1lễ bao. Bạn qua tọa độ 28 31 mở ra. Tỉ lệ ra tinh anh chắc tầm 90% mình bây giờ còn thừa cả 1đống đồ tinh anh vt nè. Mà chả bít làm gì. Cứ tích vào rương đồ thôi.

bữa giờ e mở lể bao cấp s đc đúng 1 cái TA còn toàn là đồ gì kô à, e cũng vt . H mới bít là ra tọa độ đó mở sẽ đc cao hơn , thank a nhé.

tamcanthoct

Có dư đồ TA nhiều thì qua Tây kiệt đổi rương quân bị hoặc là món đồ TA khác mà mình cần...1 TA 5v trân châu đổi được 1 rương quân bị màu xanh...5 rương quân bị xanh đổi được 1 rương quân bị màu tím...hoặc là một món đồ TA 3 hay 5 đổng trác lệnh đổi một món đồ TA khác mà bạn đang cần...điạ điểm là xa phu góc dưới bên trái bản đồ ( gần nơi có creeps Cổ Độc Pháp Sư ) lưu ý lv 70 mới vào được...