• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 1.4.1.6 FULL - Thêm chấp nhận cuộc gọi chỉ có trong contact

holitraco

Từ lâu rồi mong muốn có phần mềm chặn cuộc gọi nhưng P-fiveware và Pyls chưa được hoàn hảo cho lắm, hay xung với các soft khác, đặc biệt các phần mềm này không có mục chỉ chấp nhận các cuộc gọi trong danh bạ, đến nay sau thời gian thử với MCleaner v.1.4.1.6 Full thì mình nhận thấy máy không có vấn đề gì về xung soft, và đặc biệt trong này có mục chỉ cho các cuộc gọi mình đã lưu trong danh bạ gọi vào được thôi. Mọi người dùng thử xem thế nào nha

Add sourse: zacklyn.repo.googlepages.com/repo

jirachi

mình xài thu roi, save òi thoát ra và lại nó vẫn như cũ, ko có gì thay đổi =_= , nên xóa òi..de down lại test típ coi sao, hic

lovenet

mình xài thu roi, save òi thoát ra và lại nó vẫn như cũ, ko có gì thay đổi =_= , nên xóa òi..de down lại test típ coi sao, hic

Bạn reboot iPhone lại thì mới thấy chức năng của MCleaner hiệu lực. Chúc vui.

XuanTruong

Super V.I.P
Các Bạn cũng có thể Add Source của Handheld để cài bản 1.4.1.6 Full cũng được!!!:)

huyahn2003

mình cài rồi nhưng nó yêu cầu đăng ký,nếu bỏ wa thì vẩn dùng tốt nhưng khoản nửa tháng sau la hết hiệu lực.Holitraco ơi có pass kg cho mình xin với.mình rất thích solt này

Chỉnh sửa cuối:

holitraco

mình cài rồi nhưng nó yêu cầu đăng ký,nếu bỏ wa thì vẩn dùng tốt nhưng khoản nửa tháng sau la hết hiệu lực.Holitraco ơi có pass kg cho mình xin với.mình rất thích solt này
Bạn thử xoá hết đi cài lại xem naò, mình dùng phần mềm này rất tuyệt, ngăn chặn ko cho ai làm phiền mình. Cài từ khi viết bài này lên đến giờ gần 2tháng rồi có bị sao đâu.

Posted via Mobile Device

huyahn2003

vẩn vậy Holitraco oi!mà bạn cài từ wifi hay cài = file .pxl vậy?chắc có thể do mình cài từ .pxl nên bị tình trạng vậy.

holitraco

vẩn vậy Holitraco oi!mà bạn cài từ wifi hay cài = file .pxl vậy?chắc có thể do mình cài từ .pxl nên bị tình trạng vậy.
Mình cài trên source của iphone.handheld.com.vn hoặc nếu không mở PC suite cũng có