• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.0.4.1 CN - trình quản lý cuộc gọi (Trang 5)

tiny1990

Mọi người test thử nhé.

Những máy dùng được nè: 3250, 5500, E50, E60, E61, E90, N71, N73, N80, N82, N85, N91, N92, N93, N95, N96

Remove bản Mcleaner cũ trước khi cài để tránh update eror.

P/s: đã thử trên N95 8gb ---> không xài được :(
Enter vô mà nó không nhúc nhích :-??
Các bạn cùng test cho kết quả nhanh để anh em SymPviet còn việt hóa nào (dịch từ bản tiếng Anh là đẽ hơn rồi mà ).

Bản này bạn tự dịch hay ở trên mạng thế? Cảm ơn rất nhiều. Mình đang bắt c
á = boom nên cần cái này lăm >:)

xmenreturn

Mọi người test thử nhé.

Những máy dùng được nè: 3250, 5500, E50, E60, E61, E90, N71, N73, N80, N82, N85, N91, N92, N93, N95, N96

Remove bản Mcleaner cũ trước khi cài để tránh update eror.

P/s: đã thử trên N95 8gb ---> không xài được :(
Enter vô mà nó không nhúc nhích :-??
Các bạn cùng test cho kết quả nhanh để anh em SymPviet còn việt hóa nào (dịch từ bản tiếng Anh là đẽ hơn rồi mà ).

Bản tiếng Anh này dịch còn lỗi nhiều lắm, từ ngữ dùng ngô nghê, không được như bản 1.4.1. Một số chỗ vẫn bị ô vuông

ANHTUAN9791

Có lẽ bản này là bản phát triển của các bạn Trung Hoa thì phải nên còn nhiều lỗi ngôn ngữ.Tại http://mcleaner.com/ thì bản dành cho Sym vẫn là 1.4.1 và bản dành cho Iphone là 1.6.4

MinhThang

Manager
Để e dịch cho. Vừa thử dịch 1 chút thấy nó hay bị chữ tràn màn hình quá (hiện thành ...) Toàn viết tắt ko à :(
Nó chỉ thích hợp cho máy màn hình ngang thôi em, đừng làm nữa anh đã làm và bỏ rồi.:D

kp_enter

Nó chỉ thích hợp cho máy màn hình ngang thôi em, đừng làm nữa anh đã làm và bỏ rồi.:D

màn hình ngang là 320x240 đó hả anh? Để lát e thử trên Ê63 còn h thì ngồi làm tiếp. Dịch trên N73 vẫn đc mà anh chỉ mỗi tội phải "chau chuốt " từ để nó ko bị tràn chữ thôi :|

nvthinh75

Tôi có thể đặt hàng một bảng "tiếng Anh" được không? :) chỉ cần dịch giống như phiên bản 1.4.1 là ổn rồi.

MinhThang

Manager
màn hình ngang là 320x240 đó hả anh? Để lát e thử trên Ê63 còn h thì ngồi làm tiếp. Dịch trên N73 vẫn đc mà anh chỉ mỗi tội phải "chau chuốt " từ để nó ko bị tràn chữ thôi :|

Chán nhất là có 1 dòng dịch rồi mà không đổi.

MinhThang

Manager
Thất vọng chưa? Màn hình ngang của mình thì rrats đẹp nhưng không chụp được ảnh:

Tôi có thể đặt hàng một bảng "tiếng Anh" được không? :) chỉ cần dịch giống như phiên bản 1.4.1 là ổn rồi.

Bản mình dịch thử và không làm nữa:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=632302&postcount=14
Bản tiếng anh đây bạn dùng thử:
http://pdaviet.net/showpost.php?p=633714&postcount=20

xmenreturn

Bỏ cuộc sớm thế các bác. Anh em động viên để các bác hoàn thiện đê.
@MinhThang: bác cho xin bản 2.0.3 tiếng anh dùng tạm được không. Cám ơn bác nhiều.

xmenreturn

Các bác cao thủ làm bản dịch cho anh em đi, cập nhật nhưng vẫn toàn ô vuông thế này thì dùng sao được bây giờ :(