• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner 2.20 S60v3/5/^3 - Phiên bản chính thức [Cập nhật 21/12/10]

8375600

sao mà mình cài xài 1 thời gian rồi, giờ tự nhiên mỗi khi vào nó đòi kích hoạt, phải chờ đến ngược 10s mới vào được

AlyCuong

Active Member
sao mà mình cài xài 1 thời gian rồi, giờ tự nhiên mỗi khi vào nó đòi kích hoạt, phải chờ đến ngược 10s mới vào được

Cái này kích hoạt bằng Gprs miễn phí mà ta :D

quhuang

Cài xong giờ muốn xóa đi mà không được, nó cứ tự cài lại ngay khi xóa, Mod nào biết cách xóa chỉ dùm.

saodoingoi142

Moderator
Cài xong giờ muốn xóa đi mà không được, nó cứ tự cài lại ngay khi xóa, Mod nào biết cách xóa chỉ dùm.

Bạn hãy thử mở phần mềm ấy lên rồi chọn chức năng "Thoát" để "Thoát" hẳn phần mềm này trên máy (không để chạy ẩn). Sau đó bạn hãy vào trình Quản lý Ứng dụng --> Ứng dụng đã cài đặt --> Chọn File cần xóa và nhấn "Gỡ bỏ cài đặt". Sau khi làm xong bạn hãy cho máy khởi động lại xem sao!!!;;)

quhuang

Bạn hãy thử mở phần mềm ấy lên rồi chọn chức năng "Thoát" để "Thoát" hẳn phần mềm này trên máy (không để chạy ẩn). Sau đó bạn hãy vào trình Quản lý Ứng dụng --> Ứng dụng đã cài đặt --> Chọn File cần xóa và nhấn "Gỡ bỏ cài đặt". Sau khi làm xong bạn hãy cho máy khởi động lại xem sao!!!;;)
Đã làm nhiều lần như thế nhưng khi remove xong nó lập tức "sửa chữa" lại ngay, nản quá đành format máy lại.