• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner v2.1.3 Icon Modded VI bởi SymPViet [ Bản chính thức Cập nhật]

kienvp

Không thấy chủ theard trả lời?
Tuy nhiên, mình đã test cả hai phần mềm rồi.
Tuyệt!!!
Thanks a lot.
Qua rồi cái thời cặm cụi cài font tiếng Hoa rồi dùng bản tiếng Hoa, vừa dùng vừa đoán mặt chữ. :D

Chỉ có một lỗi hiển thị nhỏ ở mục chọn thứ 5 (White list and Contacts/Phonebook) trong Profiles thôi. Có một ký tự tiếng Hoa ở trước mục chọn đó.
(Bản thân mình vẫn thấy bản tiếng Anh sát nghĩa hơn bản tiếng Việt ở một số thuật ngữ, nhất là trong phần Settings).
tất nhiên ngôn ngữ Anh ngắn gọn ,nhiều nghĩa dịch dễ hơn .dịch ra tiếng việt 1 số câu nhiều khi phải suy nghĩ chán dịch như thế nào cho hợp lý và dễ hiểu .tiếng việt của mình dài dịch đầy đủ ý thì pm bị lỗi ngay .

mod ơi cho mình hỏi sao mình sign bản EN được rùi và xài ổn, mà mình muốn VH tải bạn VH về rùi mà sign không được . sign ra nó toàn gi file I/0 fault cannt open C:\Users\Z-Chịck\Desktop\MCleaner v2.13 ICon Modded UI b?i Kienvp@SymPViet.sisx.
Singning Unsuccessfull.
Press ant key to continue...
Như này là bị sao vậy mod

bạn hack máy đi rồi cài .bản này thay đổi thêm mod ... sign ko cài được .

longntt105

nếu mình ko để chế độ auto star thì sau khi khởi động lại máy làm sao để active nó thế?

và cho em hỏi luôn là chế độ privacy này mình có số riêng để liên lạc thì ở ngoài nhật ký nó có hiện ko ?

Chỉnh sửa cuối:

Zaii

Nếu không để chế độ Auto Start thì bạn vào chương trình MCleaner, Options --->Start Service để active(kích hoạt) chương trình.

Đối với chế độ Privacy (riêng tư), khi bạn đưa số liên lạc vào mục này thì mọi thông tin như cuộc gọi, SMS với số đã lưu trong Privacy đều được lưu trong Log của MCleaner mà không lưu trong Log của Điện thoại (nhưng vẫn báo cho ta biết = 1 icon nhỏ phía mép trên màn hình. Đây là tính năng tuyệt vời, tránh "chiến tranh lạnh" , nguy cơ đổ vỡ gia đình đối với anh em có tính "đào hoa".

Lưu ý, cần tìm hiểu kỹ các cài đặt của MCleaner để tránh bị "Gấu nhà" phát hiện.