• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mcleaner_2.05. VH by SymPViet

MinhThang

Manager
Mcleaner_2.05. VH by SymPViet

Phần mềm quản lý cuộc gọi tin nhắn Việt hóa.

Happy Birthday to PDAViet!!!

hnthanh09

Mới đó bạn, test xem có gì mới không hay chỉ là cập nhật fix lỗi.

cái này em thấy nó cũng khôg khác bản 2.1, vẫn có lỗi font chữ (ô vuông). chỉ khác: danh sách đen = từ chối, danh sách trắng = chấp nhận:D

troly

Well-Known Member
Sao nó không fix lỗi "Tin nhắn lạ" để ta dịch ta? Chạy mượt, chức năng thì mai mới test được bây giờ muộn mất rồi:D

MinhThang

Manager
cái này em thấy nó cũng khôg khác bản 2.1, vẫn có lỗi font chữ (ô vuông). chỉ khác: danh sách đen = từ chối, danh sách trắng = chấp nhận:D

Dich ngắn cho phù hợp màn hình, cái này anh em đã từng dùng đọc là hiểu ngay đúng hông?:D

Caominh171

Đa số phiên bản của mấy pm hay lượt bỏ số 0 lắm, Vd: v1.08 -> v1.8

Chỉ có người nào bung file cài đặt ra thì sẽ thấy được phiên bản gốc thôi (như anh em VH chẳng hạn)

Vì thế các bạn cứ yên tâm xài hen :)

doanquocgia

E đang xài bản 2.01, thấy xài ổn, để load về test xem sao, mà e vẫn kết bản EN hơn, bản nì tiếng việt dễ xài quá, đâm ra dễ phát hiện, hiii
E thấy cái thằng nì chặn cuộc gọi với tin nhắn đỉnh thiệt, dấu cả trên log lun
Bác nào mà có vợ, hay hó hé bên ngoài, xài thằng này cực ngon

MinhThang

Manager
E đang xài bản 2.01, thấy xài ổn, để load về test xem sao, mà e vẫn kết bản EN hơn, bản nì tiếng việt dễ xài quá, đâm ra dễ phát hiện, hiii
E thấy cái thằng nì chặn cuộc gọi với tin nhắn đỉnh thiệt, dấu cả trên log lun
Bác nào mà có vợ, hay hó hé bên ngoài, xài thằng này cực ngon

Đừng xem thường những người xung quanh, họ giỏi tiếng EN lắm đó.

cong_namcam

Máy e ko cái cài GPRS để kích hoạt gì đó a Thắng vậy có sao ko?vẫn xài đc chứ a nếu ko đc bản này thì bản nào mới nhất vậy a?

nguyenson_44

Sao e thấy bản này có kích thước nhỏ hơn bản 2.1. Không biết tính năng hỗ trợ có gì thay đổi không nữa.
Có pro nào test rồi cho ý kiến với

hnt20042000

chắc bản này tối ưu dung lượng và ram sử dụng chương trình. bản sau phải ngon hơn bản trước chứ. ít nhất là nó fix vài lỗi gì đó.nếu không nó ra bản mới làm gì:D. Anh thắng việt hóa dịch thoát một chút nhưng vẫn ok. Việt hóa không phải là y nguyên tiếng anh mà nội dung string cần dịch đáp ứng ý nghĩa là được rồi.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenson_44

Thực ra bản 2.05 EN không hề nhẹ. Lý do bản VH của bác Thắng nhẹ bây giờ em mới biết. Chỉ có 01 câu: Sáng tạo, đã lược bỏ được một vài chức năng không cần thiết (vì không sử dụng được - chỉ toàn tiếng Trung). Bái phục Sư pò ... :D:D:D

MinhThang

Manager
Thực ra bản 2.05 EN không hề nhẹ. Lý do bản VH của bác Thắng nhẹ bây giờ em mới biết. Chỉ có 01 câu: Sáng tạo, đã lược bỏ được một vài chức năng không cần thiết (vì không sử dụng được - chỉ toàn tiếng Trung). Bái phục Sư pò ... :D:D:D

Khám phá kỹ thế?=D>=D>=D>

q630666

Đừng xem thường những người xung quanh, họ giỏi tiếng EN lắm đó.
Chủ yếu là lừa Gấu mẹ thôi.Còn ng khac thi quan trọng gì đâu anh.Cứ cài pass sau đó bảo là PM chưa đk :D.No hiện icon thông báo gần cột pin thì bảo là báo có virus.Hia hia

Khám phá kỹ thế?=D>=D>=D>
Trời.A thắng lược bỏ chức năng gì thế.Bác học cả lập trình cơ ah ?:D