• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mcleaner_2.05. VH by SymPViet

MinhThang

Manager
Chủ yếu là lừa Gấu mẹ thôi.Còn ng khac thi quan trọng gì đâu anh.Cứ cài pass sau đó bảo là PM chưa đk :D.No hiện icon thông báo gần cột pin thì bảo là báo có virus.Hia hia

Trời.A thắng lược bỏ chức năng gì thế.Bác học cả lập trình cơ ah
?:D
Không hề biết 1 chữ bẻ đôi, rất nhiều cách lược bỏ mà em. Dân Vh ai cũng làm được.

nguyenson_44

Em có một ý kiến nhỏ gửi Bác Thắng nha. Mong bác đừng giận:

Tại menu chính (hình số 2) thì bác VH là "Chấp nhận" và "Từ chối" (tức là While list và Black list í mà). Nhưng trong "Cấu hình" lại là D/S trắng hoặc D/s đen. Nếu như vậy thì hơi khó hiểu cho người mới dùng PM này lần đầu vì nó chưa mang tính liên kết chặt chẽ và dễ hiểu.

MinhThang

Manager
Em có một ý kiến nhỏ gửi Bác Thắng nha. Mong bác đừng giận:

Tại menu chính (hình số 2) thì bác VH là "Chấp nhận" và "Từ chối" (tức là While list và Black list í mà). Nhưng trong "Cấu hình" lại là D/S trắng hoặc D/s đen. Nếu như vậy thì hơi khó hiểu cho người mới dùng PM này lần đầu vì nó chưa mang tính liên kết chặt chẽ và dễ hiểu.

Chuẩn không cần chỉnh. Như mình đã nói nếu VH như ở trong thì sẽ không thấy gì và mất thẩm mỹ ở Menu, nếu màn hình lớn thì được, sở dĩ bên trong để chi tiết hơn là cũng để cho những ai chưa dùng có thể biết chi tiết về chức năng đó. Còn ai đã từng dùng thì rất đơn giản.:)

kp_enter

Chủ yếu là lừa Gấu mẹ thôi.Còn ng khac thi quan trọng gì đâu anh.Cứ cài pass sau đó bảo là PM chưa đk :D.No hiện icon thông báo gần cột pin thì bảo là báo có virus.Hia hia
mình nhớ ko nhầm thì pm này vẫn cho vào ứng dụng nếu gõ sai pass nhưng có điều... ko thấy gì "lạ" bên trong hết á => cứ đọc bừa pass là ngày sinh của "Gấu mẹ" hay ngày kỷ niệm là bảo đảm... xúc động >:)>:)

MinhThang

Manager
mình nhớ ko nhầm thì pm này vẫn cho vào ứng dụng nếu gõ sai pass nhưng có điều... ko thấy gì "lạ" bên trong hết á => cứ đọc bừa pass là ngày sinh của "Gấu mẹ" hay ngày kỷ niệm là bảo đảm... xúc động >:)>:)

Trong cài đặt có 2 chế độ cho ta lựa chọn, sai mật khẩu không cho vào và sai mật khẩu cho vào nhưng ẩn dữ liệu.

doanquocgia

Nhập sai pass mà vô được ứng dụng thì mới ko bị nghi ngờ
Chứ nhập pass ko đúng, mà ko vô được, vợ hay em nó hoạch họe thì có mà toi
Cứ cho nhập pass vô bừa thoải mái, nhưng ẩn dữ liệu, khỏi bị lộ
chỉ có pass đúng mới thấy dữ liệu, quá chuẩn rùi

MinhThang

Manager
Nhập sai pass mà vô được ứng dụng thì mới ko bị nghi ngờ
Chứ nhập pass ko đúng, mà ko vô được, vợ hay em nó hoạch họe thì có mà toi
Cứ cho nhập pass vô bừa thoải mái, nhưng ẩn dữ liệu, khỏi bị lộ
chỉ có pass đúng mới thấy dữ liệu, quá chuẩn rùi

Với pm này anh em cứ vô tư mà to nhỏ, chẳng sợ gì cả.